Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ mọi người thiết kế giùm em cái logo áo được không ạ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Đinh Kiều Anh - Út Hâm, 1/9/13.

Lượt xem: 3,742

1. Đinh Kiều Anh - Út Hâm Mới đăng kí

Tình hình là lớp em chuẩn bị may áo lớp, nhưng mà khổ nỗ[​IMG]i là chẳng có ai biết thiết kế hết. Nên em mạo muội lên đây lập topic này, hy vọng sẽ có người giùm em. Hình thì em có hình (mẫu coppy của lớp khác) :") nên có ai có thể nhìn vào hình và design lại thành mẫu ở trên máy tính có thể giúp em được không ạ? Em mới tạo tài khoản ở đây, mà "ma mới" nên cũng còn chưa rành về diễn đàn mình mấy. Mong là sẽ không bị xoá topic này :"/ AI có thể thiết kế giùm em thì pm e nhé :) E tks trước ạ :) (Chỉ là 1 cái logo hình tròn thôi ^^)

Mọi người thay chữ dòng chữ Viet Duc High Shool (dòng chữ nhỏ màu đỏ ở trên cùng) thành Nam Dong High School. CLASS A3 thành CLASS B5. SINCE 2010 to 2013 thành SINCE 2012 TO 2015. Dòng chữ màu trắng ở dưới là: Ở trên là About: Ở dưới là 15 boys and 22 girls . Màu như hình trên mọi người nhé. EM cám ơn nhiều ạ

https://www.facebook.com/rua.mun link FB lớp trưởng :) Ai có thể làm thì pm acc đó giùm e đc k ạ? ^^ Hoặc qua YH : enriquegeum. Em tks nhiều lắm ạ. Hoặc mọi người có thể post trực tiếp tại đây giùm em với ^^

...
  2. Furin

Furin Thành viên cấp 3

Làm logo phải mất tiền đấy bạn tầm 50k
    Mình gợi ý nhé : bạn lấy í tưởng từ logo VDS í
    visaotinhtuĐinh Kiều Anh - Út Hâm thích bài viết này.
  3. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

Đinh Kiều Anh - Út Hâm Mới đăng kí

Furin mất tiền hả b :( Mình tưởng nhờ có người làm giúp đc :( Tại vì mình thấy logo cũng đơn giản, do mình ngu pts nên k biết làm, nên mới mạo muội lên đây hỏi :-s Vẫn hy vọng có ai thiết kế giùm mình nhưng ko tốn tiền :D Vì mình cũng k biết nếu chuyển tiền thì phải giao dịch ntn nữa, chắc phức tạp. Hy vọng có ai des giùm mình rồi post lên đây ^^
    Hùng chíFurin thích bài viết này.
  4. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ôi lấy của lớp khác có sợ bị kiện hem vợi?:D
    Đinh Kiều Anh - Út Hâm thích bài viết này
  5. Radium

Radium Thành viên cấp 3

Nếu bạn có ý tưởng tại sao không vẽ ra rồi chụp lại post lên như vậy sẽ dễ dàng hơn cho người giúp. Việc design đâu phải đơn giản đâu bạn :D
  6. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

m cũng k biết đc :)) chắc k. mà m cũng chỉ "chôm" cái logo thôi. còn phần sau với tay áo thì khác :) tại vì thấy logo đẹp :) nhtra des đc k. des giùm mình với :")
  7. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

Oke. mình sẽ vẽ ra :")
  8. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

ờm nếu c vẽ ra thì t sẽ làm line cho:D
  9. ramboxperia

ramboxperia Thành viên cấp 2

:-? vậy hả bạn
    Radium, Furin, Đinh Kiều Anh - Út Hâm1 người khác thích bài viết này.
  10. Đinh Kiều Anh - Út Hâm

úi, cám ơn ramboxperia :) Mà bạn ơi, cho mình cái phông màu đậm lên xí được không, màu vàng í, đậm xí nữa. với màu xanh cũng đậm. Chữ SINCE 2012 TO 2015 nhỏ lại chút, chữ CLASS B5 to lên. Cò̀n chữ̃ "thế" vớ́i "Nam Đồng High Shool" vớ́i" with 15 boys and 22 girls" bạ̣n chọ̣n font chữ̃ gì̀ cho hắ́n "mề̀m mạ̣i" xí́ đượ̣c k :D (cá́i ô có́ chữ̃ CLASS B5 bạ̣n ké́o dà̀i kí́ch thướ́c lên giù̀m mì̀nh vớ́i :) ) Nế́u đượ̣c thì̀ cá́m ơn bạ̣n nhiề̀u :D *đượ̣c voi đò̀i tiên* :">
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn