Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ tư vấn) Có nên sử dụng giấy dán tường?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về kiến trúc' được đăng bởi paddy, 24/2/16.

Lượt xem: 3,293

1. paddy Banned

Mình đang có ý định dùng giấy dán tường cho phòng mình, phòng cũng nhỏ thôi nhưng tường sơn lâu nên bị xỉn màu hết r, nhưng mình đang phân vân ko biết có nên dùng giấy dán tường ko, từ trước tới giờ mình chưa sử dụng bao giờ nhưng thấy nhiều kiểu dáng đẹp quá? Bạn nào có kinh nghiệm tư vấn giúp mình với hi :)
    Cảm ơn các bạn :):):)

...
  2. kehuydiet

kehuydiet Thành viên cấp 2

Tùy theo gu mỗi người thôi .. mình thấy giấy dán tường rất tiện nhanh - không mùi - mẫu mã hình dáng có quyền lựa chọn - bạn không cần suy nghĩ .. chúc căn phòng ấm cúng bạn đầy màu sắc như mong muốn - ...
    paddy thích bài viết này
  3. paddy

paddy Banned

Cảm ơn bạn nhé :), bạn từng dùng giấy dán tường r hả bạn? Cho mình hỏi mình mua về tự dán hay chỗ bán vật liệu họ làm dùm mình luôn vậy bạn? Chi phí có mắc lắm không?
  4. kehuydiet

paddy bạn ra hỏi mua nơi bán có đủ loại kích thước - họ tư vấn cho bạn cách dán luôn - hoặc bạn có thể nhờ thợ - nhưng mình nghĩ dán rất dễ - khỏi mất công mình quản lý ...còn tùy bạn nhé
  5. trang_nguyen

trang_nguyen Banned

paddy b muốn mua giấy dán tường đẹp thì ghé SEEDING BỊ BAN NICK đa số đều là hàng nhập, đẹp và bền ^^ Mah mình nghĩ bạn nên thuê ng vêg dán đi, đẹp hơn mah đỡ tốn thời gian nữ :D
    kehuydiet thích bài viết này
  6. khanhdu1994id

khanhdu1994id Thành viên cấp 3

giấy dán tường bạn không tự dán được đâu, nên nhờ bên bán dán luôn, bây giờ nhiều loại bền đẹp lắm
  7. kehuydiet

bây giờ khổ lớn dễ dán - hồi xưa khổ nhỏ hơi cực - phòng bạn lớn không - nếu nhỏ thì mình tự dán đi - vì thợ họ làm ăn M2 - nên ít hơi chắc ngần ngại ... nếu ở TPHCM Q. 10 mình tư vấn dán cho - hồi xưa mình đã từng làm -- chúc bạn có căn phòng ấm cúng - chào ban

Ủng hộ diễn đàn