Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ và] Vẽ logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Mới Cầm Máy, 6/5/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,070

1. Mới Cầm Máy Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bạn nhiệt quá =)) , bao tiền mình gửi . Cán bộ nào ghé quá close 2pic hộ mình nhé .

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/5/14
  2. QuangMinh3108

QuangMinh3108 Mới đăng kí

có trả công không bạn ???
  3. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Mình xin kể các bạn nghe 1 câu chuyện:

"Đêm qua thời tiết oi bức, lăn lộn mãi vẫn không ngủ được nên xách chiếc Chaly chạy hóng gió. Chẳng biết ma quỷ dẫn lối đưa đường thế nào mà mình chạy ngang khúc Huyền Trân Công Chúa. Nhìn các em, các chị, các cô đứng chờ khách mà tim mình xốn xang. Chạy rề rề sát lề thì có 1 chị (khoảng 30 tuổi) vẫy mình vào.
    _Có muốn vui vẻ không anh trai?
    _Dạ có chị!
    _Mèng ơi, chọc em quài à. Anh thích tàu nhanh hay qua đêm?
    _Là sao chị?
    _Chọc nữa hả, cái mặt thấy ghét ghê!
    _Dạ em không biết thiệt.
    _Thôi nà, nhìn anh là em biết quỷ dâm dục thành tinh rồi. Thôi đi qua đêm nghen anh.
    _Uhm, cũng được.
    _EM nói giá luôn nghe anh, nguyên đêm là 600k. D(áng lẽ 800k đó, nhưng em thích ai đẹp trai nên em bớt...
    _Dạ thú thiệt là em cũng chạy qua đường này nhiều lần rồi, lần đầu tiên em ghé lại, hổng ấy chị nhiệt tình đi free với em nha.
    _Anh giỡn vui quá hà...
    _Dạ thiệt mà...
    _DM, cút cho bà nhờ. Free cái đầu mày, muốn ăn shjt không bà cho free này."
    Thiên Trí, tronghaipro, lenm5 người khác thích bài viết này.
  4. ninjacoi97

ninjacoi97 Thành viên cấp 1

Gì bác cứng vãi #3
  5. đơn giản :v
  6. vit_con_di_bo

vit_con_di_bo Mới đăng kí

câu truyện bác #3 kể thật đậm nét nhân văn, rất đáng suy ngẫm 8->
    nghiinfo, Dân Tộc Mườnglenm thích bài viết này.
  7. Mới Cầm Máy

Mới Cầm Máy Thành viên cấp 1

thien0211 chào bạn , mình cần giúp đỡ thật , bạn không giúp thì thôi không nhất thiết phải như thế bạn à , sống chung 1 xh mà sao phải ẩn ý các kiểu như thế , giúp được thì được không được thì thôi . Chứ mình cũng chưa đụng đến bát cơm hay bàn thờ nhà bạn đâu mà khiến bạn phải như thế , hay trước có thù oán gì à ^_^
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Con Công này vẽ ra thành Logo?
    Nếu thành Logo thì nó không giống con Công này đâu.

Chỉ dạng này:

Mới Cầm Máy thích bài viết này
  9. mr.tuanboho

mr.tuanboho Thành viên cấp 2

10. Mới Cầm Máy

mr.tuanboho chào bạn :- Thứ nhất nếu mình thuê mướn mình sẽ ghi như thế
    - Thứ nhì mình ghi rõ là "nhờ" , nghĩa là ai làm được thì làm không thì thôi
    - Thứ ba nếu bạn làm được nhưng không làm "free" thì coi như mình biết bạn giỏi và không làm "free" đi , bạn đâu phải nói ra để chứng tỏ điều đỏ :)
    Các bạn đọc kỹ tiêu đề hộ mình với, không lại vào đây đưa ra những triết lý sâu sắc chỉ để chứng tỏ các bạn là nghệ sĩ hay đại loại 1 cái gì đó cao sang .
  11. phuongkitty

phuongkitty Mới đăng kí

Cái này là ăn mày cao cấp rồi.
  12. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

không lại vào đây đưa ra những triết lý sâu sắc chỉ để chứng tỏ các bạn là nghệ sĩ hay đại loại 1 cái gì đó cao sang .

thớt thuộc loại nào thế !
  13. Mới Cầm Máy

meo6b bạn quote thì quote cả câu và nên hiểu lý do sao mình viết thế nhé
  14. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

uầy ! cơn mưa ngang qua :v
  15. htcboy1

htcboy1 Thành viên cấp 2

thớt thành viên cấp 2 chắc hoạt động cũng lâu trong 4rum, cũng tập tọe chụp ảnh này nọ sao ko hiểu nỗi lòng các design, biết chụp ảnh thế có người nhờ chụp cho album ảnh cưới free có chụp ko mà ở đấy lí do lí trấu, thái độ này trc sau gì cũng bị ban nick thôi
  16. Mới Cầm Máy

htcboy1 đã gọi là nhờ thì ai giúp thì giúp, không giúp thì thôi tỏ vẻ làm gì không biết :)) , bạn có ngu không hay sao mà không hiểu ?
    Còn vấn đề ban nick thì riêng bạn BAN nick mình hộ với , đừng gọi mod Smod hay Admin ban hộ nhé ;)
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn