Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm ảnh sinh nhật cho bé

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lil.Dolce, 3/3/16.

Lượt xem: 3,105

1. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

ducuong233 Ok Thím, Kok dám hứa lèo với Thím, cuối tuần chở Bà xã đi khám nếu xong sớm ok.
    Lil.Dolce thích bài viết này
  2. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Khổ nỗi là em đang CT ở ngoài Vũng Tàu ko thôi cũng ráng lết xác cafe với 2 bác =))z
  3. Lil.Dolce

Lil.Dolce Thành viên cấp 2

Không còn ảnh nào của bé các bác ạ :(
    các bác có thể tách riêng bé cho em với. bỏ cái bà đang bế đi ạ. em sẽ làm mọi cách để kiếm 1 ảnh mới. nếu có em sẽ up lên đây. mong cách bác giúp đỡ cho bố con em :(
  4. Lil.Dolce

bảo mẹ nó chụp ảnh. mẹ nó nói từ giờ sẽ ko gửi nữa. :( haizzz
  5. Lil.Dolce

up đêmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm
  6. Capssy

Capssy Thành viên cấp 2

nhà bác ở đâu... cho địa chỉ ai gần thì họ qua chụp giúp cho... chứ ảnh này k làm đc.. thật sự.. nhìn hoàn cảnh 2 bố con cũng sót lắm... nhưng khó quá...
  7. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Ảnh quá mờ ko làm dc đâu ! @@! Chỉ có thế cứu ảnh như vậy.
  8. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

9. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Ảnh mờ quá chỉ cố được đến thế này
    Thiên Ma, Lil.DolceCapssy thích bài viết này.
  10. Lil.Dolce

Capssy mình ở ngoài bắc. còn thằng cu đang trong nam với mẹ nó bạn ah. mẹ nó thì ko muốn cho mình gặp bé. hôm nọ bảo mẹ nó chụp cho mẹ nó còn ko chụp rồi lại bảo từ nay khỏi gửi gì nữa
  11. Lil.Dolce

12. brutal_death

brutal_death Thành viên cấp 1

Điều kiện thật là khó khăn đến mức khó tin ( xl ) bà mẹ cho dù k thích chồng cũng k nên làm điều nhỏ nhen đó. Thôi thớt chịu khó vậy ở cùng đàn bà đôi khi như vậy đấy.

Ủng hộ diễn đàn