Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Phục chế ảnh cũ :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ngọc Maii, 31/5/14.

Lượt xem: 2,358

1. Ngọc Maii Thành viên cấp 1

Như tiêu đề ạ, em có vài cái ảnh từ ngày xưa của gia đình. Giờ nó bị nhòe nên em muốn nhờ các bác giúp em phục chế lại được ít nào hay ít đấy ạ. Mong không bị troll vì gia đình em bây giờ thiếu mất một người rồi, chỉ có mấy cái ảnh này làm kỷ niệm thôi ạ :(

...
  2. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Nhờ chi mà một combo vầy sập tiệm con nhà người ta à thớt :))
    ==> tính phí thôi :-":-":-"
    noname_0 thích bài viết này
  3. Ngọc Maii

Ngọc Maii Thành viên cấp 1

à thì mình có mỗi vài cái đó nên cứ up lên, ai làm được cái nào thì làm thôi . . . :">
  4. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

mới đăng kí pải chờ 4ngày, 4ngày chờ mỗi ngày nhờ 1tấm, đến ngày thứ 4 là dc 4tấm liền;))

Ước jì bác shari là em nhỏ trên avar nhể :v :v

bị iu mất oỳ :3 :3
  5. sumako

sumako Thành viên cấp 2

theo kinh nghiệm của mình rằng thì là mà nhờ phục chế ảnh sẽ phải chờ rất lâu vì các cao thủ phục chế ảnh hiếm lớm :)) huống hồ lại là combo thế kia. muốn giúp thớt nhưng tay nghề có hạn.
    Ngọc Maii thích bài viết này
  6. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

noname_0 nhà ngươi sẽ sáng nhất dêm nay :-w
  7. Ngọc Maii

sumako em vẫn chờ, và sẽ đợi
    dù nước chảy, dù đá mòn
    em vẫn luôn đợi =)) =)) =))
  8. Ngọc Maii

không ai giúp em được ạ :((:((:((