Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vẽ lại một số hình đơn giản

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi lydung, 22/3/15.

Lượt xem: 13,474

1. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Mới học mà vẽ được 4 mẫu trong 1 buổi luôn
    trình mình cũng chỉ bằng trình mới học của bạn thôi ^^ up lên cho mình tham khảo với!
    muadong2312Doo thích bài viết này.
  2. namteppy

namteppy Mới đăng kí

Nghe 2 chữ đơn giản của bạn mà tôi phải ngẫm nghĩ. Đồng ý là với tôi thì những hình này đơn giản, thậm chí tôi còn có thể tách màu để bạn chuyển qua in lụa. Số hình của bạn tôi miệt mài thì cũng tầm 1 ngày nhưng ko có gì là ko công cả. Thời buổi cơm áo gạo tiền mà cái gọi làm dùm nó ko có thực tế đâu. Nếu cứ mở miệng ra nói làm dùm và dân đồ họa như tôi cũng làm dùm bạn, bạn hưởng lợi và tụi tôi nhìn bạn cười méo mặt à ^^… cho giá ok thì làm ko ok thì chia tay bạn nhé..Chào thân ái và quyết thắng
  3. Huy Ds

Huy Ds Thành viên cấp 1

Nhìn đơn giản thế này mà mọi người cứ sốn sồn lến. Thớt vẽ hết đi, đem lên lòe cho các bợn này lé mắt chơi ;;)
  4. 5th7

5th7 Mới đăng kí

5. hongducwb

hongducwb Thành viên cấp 1

=)) size thì nhỏ mà vẽ chuẩn cũng quái vật rồi đấy :D
  6. K PhúQuốc

K PhúQuốc Mới đăng kí

Chưa ai giúp à:(
    Hóng thánh từ thiện xuất hiện:-H
  7. Doo

Doo Mới đăng kí

giá vầy là bèo rồi đó thớt =_=
    chipquayđỉnh thích bài viết này.
  8. kenhlike.com

kenhlike.com Thành viên cấp 2

Đơn giản! Vẽ xong đống này trong 1 tuần chứ mấy @-)
  9. Thuận Đinh

Thuận Đinh Mới đăng kí

Người ta thấy đơn giản nên NHỜ làm mà các bác cứ troll :(
    Mình cũng mới học corel nên mạn phép giúp bác 1 số vector đơn giản. Bác down về nhé:
    mediafire.com/download/h76d7iy7a29axk0/M%E1%BA%AAU+%C4%90%C6%A0N+GI%E1%BA%A2N.cdr
  10. loandracol

loandracol Mới đăng kí

này mà đơn giản
  11. mrgeni

mrgeni Thành viên cấp 1

800k/hình bác thấy ok thì inbox nhé
  12. Lukylo

Lukylo Thành viên cấp 2

nhìn có vẻ dễ =))
  13. cautraihamhoc

cautraihamhoc Thành viên cấp 1

Vẻ được là 1 chuyện, đẹp và giống mẫu là một vấn đề khác, lành nghề chắc cũng cả tuần.

Ủng hộ diễn đàn