Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ 500 anh em giúp đỡ tìm hộ em cái yellow backround này ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phuong Sen, 12/7/17.

Lượt xem: 1,410

1. Phuong Sen Mới đăng kí

Xin chào cả nhà ạ!
    #:-sMấy nay em tìm đủ cách Search đủ từ khóa trên google, xóa phông tìm bằng hình ảnh, tìm theo màu theo đủ thứ mà nó ko ra, thiệt sự hết cách rồi mà xếp đang hối file quá làm xong hết rồi chỉ thiếu cái nền. Chỉ có nước nhờ sự giúp đỡ của cộng đồng designer tìm giúp em cái backround như hình này hoặc hình gần giống cũng được, cái này xếp đưa biểu làm cả 2 ngày rồi mà ko tìm dc cái backround nào giống hết :(:(:( có ai vô tình tìm dữ liệu trên mạng mà nhìn thấy backround nào giống này chỉ cho em nhé! Cám ơn tất cả rất nhiều! @};-@};-@};-

[​IMG] [​IMG]

...
  2. Phuong Sen

Phuong Sen Mới đăng kí

tranvan.muon Cám ơn bạn nhiều lắm, mà yêu cầu phải giống y như cũ của ng ta, sp đã bán ra rồi giờ làm lại bán tiếp mà khác thì ng ta ko chịu mới đau :(
  3. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

loằng ngoằng thế kia sao mà giống hệt đc
    sao ko tìm thằng thiết kế cũ mà hỏi?
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. Phuong Sen

Phuong Sen Mới đăng kí

Nighter Trên mạng chắc chắn có mà tìm hok đúng từ khóa nó ko ra thôi, ko biết sao ko tìm thằng thiết kế mới mang tới cty mình làm in lại nè
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Phuong Sen Nếu muốn giống y chan, thì ai làm, hỏi người đó, chứ hok thể hỏi ở đây.

2. Nếu hok phải bạn làm, thì chủ designe kia cũng hok có cho bạn mẫu kia đâu, (vì uy tín nghề nghiệp), thì lúc đó, bạn phải mua 1 hộp mới tinh, mở nhẹ nhẹ ra, dùng vải ướt chà chà, và lấy hết các miếng giấy dán màu trắng che lắp kia, rùi đưa cho các chổ PhotoCopy kêu người ta Scan hình, khoảng vài k tiền à, sau đó, gia công, xóa sửa lại text, và sửa những chổ bị mất nét, chỉnh lại màu, xóa noise, cho nó láng mịn lại, cũng xong phim dc luôn, gọi là "hàng nháy"
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/7/17
  6. Phuong Sen

Phuong Sen Mới đăng kí

tranvan.muon Chính xác!!! nếu nhờ trên này mà ko tìm dc Backround này thì chỉ có cách copy gia công lại vậy, ông khách la lối ko giống cũng chịu thôi!
    Mà nếu có chủ desig hộp này thì đương nhiên là bạn ấy hok cho rồi 8-|
    tranvan.muon thích bài viết này
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Phuong Sen : Vậy thì Scan hôp đẹp đẹp tí xíu, rùi up lên đây đi, 1 số bạn ở đây, có thể lại những chổ bị mất, chỉ là là chuyện nhỏ, sẽ đẹp y chan như hình gốc !
  8. Bạc Hà

Bạc Hà Mới đăng kí

Em chỉ có tâm được tới đây
    KhangHo, TuanTepHstranvan.muon thích bài viết này.
  9. Thành Designer

Thành Designer Thành viên cấp 1

Thấy con tôm là biết về hải sản, mà nó chơi luôn nguyên cái nền vàng choạch, bó tay
    Cơ bản cái nền này nó có trộn lớp hòa màu, bạn kiếm cái nền nào giống mẫu thôi rồi trroonj lớp với màu vàng

Ủng hộ diễn đàn