Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ A/E làm giùm mài cái logo có hậu tạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nammobile077, 17/2/17.

Lượt xem: 1,792

1. nammobile077 Thành viên cấp 2

Mình cần ae làm giùm mình cái logo này ,( mình đang lên mẫu thiết kế không may bị đâu mắt không thể ngồi máy tính lâu được , anh mình đang cần gấp logo để đi in ,
    anh mình kinh doanh bên đồ gỗ mỹ nghệ logo tông màu chủ yếu là màu đó đặt trên nền gỗ ( HT)
    ae ai làm thì gởi bản demo cho mình ưng ý mình hậu ta

...
  2. nammobile077

nammobile077 Thành viên cấp 2

3. Ronaldo

Ronaldo Mới đăng kí

logo cũng đẹp đấy
  4. tieuconuong

tieuconuong Thành viên cấp 2

=)) mỡ đấy vào húp anh em designer ơi
  5. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Nếu bạn có ý định thực sự thì mình làm cho bạn. tuy nhiên trước khi làm mình nói rõ vấn đề . logo thiết kế mình lấy 500k. chuyển vô tk của mình trước khi làm. sau đó mình sẽ tiếp nhận ý tưởng của bạn và lên demo cho bạn duyệt và chỉnh sửa cho đến khi hoàn thành. chứ việc phải làm demo trước cho bạn đến khi bạn ưng ý mới hậu tạ thì mình nghĩa trong VDS này không có anh em nào có thời gian làm cả đâu.
  6. quentjvnet

quentjvnet Mới đăng kí

Anh chị em nào thiết kế logo giỏi thì giúp em ys với. Chắc em nó mới nên chưa tự thiết kế được
  7. quentjvnet

quentjvnet Mới đăng kí

Anh chị em nào thiết kế logo giỏi thì giúp em ys với. Chắc em nó mới nên chưa tự thiết kế được

Ủng hộ diễn đàn