Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ae chỉnh giúp mặt làm sao cho nó bớt gầy để up lên facebook là avt, nhìn xơ xác quá

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Âu Nâu, 26/12/13.

Lượt xem: 15,551

1. vantuan88291

vantuan88291 Thành viên cấp 1

vãi mấy thánh, chưa nghĩ đến vụ phồng tôm nó ntn ak mấy thánh troll ác thế
  2. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

lâu lắm rồi mới có thớt đem đi nhờ vả thế này hóng mãi :)):)):)):)):)):))
    Âu Nâu thích bài viết này
  3. quốc nam

quốc nam Thành viên cấp 2

vantuan88291 bác nghiêm túc thế, lên trên này như bạn này bị troll có mấy mấy tấm thôi.:-w chứ thớt khác có mà bị troll xin đóng topic ấy
  4. Anta

Anta Mới đăng kí

toàn thánh :))
    Âu Nâuquốc nam thích bài viết này.
  5. Âu Nâu

Âu Nâu Mới đăng kí

orc bác biết fb của e à :v
  6. orc

orc Thành viên cấp 1

Âu Nâu :bác ơi, em đâu phải là thánh :v
  7. Âu Nâu

Âu Nâu Mới đăng kí

orc à vãi, tên em nó hiện trong VDS luôn =)) tên fb e cũng Âu Nâu mà, nên nhầm haha
  8. Âu Nâu

Âu Nâu Mới đăng kí

Cảm ơn mọi người đã làm giúp cho mình nhé, mình lâu rồi mới vào lại diễn đàn, đợt trc cảm ơn nhưng ko biết tag tên sợ mọi người ko đọc đc: vũ ngọc dũng NQ Minh Quan www.chuducanh.com Thanhh Tiiến cảm ơn các bác Trưởng_Artistic ảnh bác up thế nào mà e ko thấy nữa nhỉ, ko biết bác có troll e ko nhưng e cảm ơn nhiều :v cásấu e đang dùng ảnh bác làm avt :D bincesc Nguyễn Thị Tuyết Kha Mèo Đen vl hoanglee1593 Garon Trung pipicodon xin cảm ơn ạ :D KhiemThai a ko biết là chú giỏi khoản này :v Bienspring làm tấm troll vui đi bạn :v
    Cảm ơn mọi người rất nhiều, thứ mà mình có thể đáp lại đó là lời cảm ơn thôi :D
    p/s: không biết còn thiếu ai ko nhỉ, đếm 3 lần rồi :D

Ủng hộ diễn đàn