Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ ae xem video làm bằng phần mềm nào

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi khanhpro03, 8/12/15.

Lượt xem: 1,832

1. khanhpro03 Mới đăng kí

Ae xem nó làm bằng gì, mình thấy hay hay, 1p50 cái biểu đồ động cũng hay, mong ae chỉ giúp. xin cảm ơn.

...
  2. dtbaongoc0

dtbaongoc0 Banned

hóng cao nhân vào chỉ giáo ạ
    khanhpro03 thích bài viết này
  3. svfuns

svfuns Thành viên cấp 1

Cái này chắc làm proshow bạn à. Quan trọng kết hợp giữa proshow với photoshop.
  4. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

Cái này làm bằng after effect hoặc Premiere, proshow không làm được vậy đâu svfuns
  5. svfuns

svfuns Thành viên cấp 1

Cám ơn bachpro89 vì mình cũng chỉ nói chắc vậy thôi chứ không dám khẳng định. Cũng thêm một kiến thức nữa. hehee
  6. khanhpro03

khanhpro03 Mới đăng kí

Bản thân mình cũng biết làm Proshow nhưng có vẻ ko làm dc như vậy. Ae tiếp tục giúp đỡ nhé. xin cảm ơn.
  7. Bụi

Bụi Thành viên cấp 2

AE chứ còn gì mà phải đoán :v
  8. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Tổng các phần mềm sau: Photoshop, AI, Pr, Ae
  9. đặng quốc huy

đặng quốc huy Thành viên cấp 1

sử dụng phần mềm adobe after effect. Search từ khóa project coporate hoặc clean sẽ ra project trên

Ủng hộ diễn đàn