Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh chị giúp em sửa lỗi hiện thị trong trang bài viết bị đè lên nhau.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi KYN, 19/6/18.

Lượt xem: 7,427

1. KYN Mới đăng kí

Hiện tại em mới làm một website wordpress, nhưng bị một lỗi đó là trang hiển thị bài viết bị lỗi nội dung bị đè lên nhau.
    Hiện tại em chưa biết lỗi ở chỗ nào và cách khắc phục. Nên lên đây nhờ các anh chị có kiến thức hỗ trợ cách sửa lỗi với ạ.
    Em xin cảm ơn!
    Sau đây là đường dẫn và hình ảnh 1 trong những bài viết bị lỗi, nhờ các anh chị xem giúp & hướng dẫn cách sữa lỗi với ạ:
    sieuthidotot.vn/2015/07/31/in-non-feugiat-odio

...
  2. Nighter

Nighter Thành viên cấp 3

up thiếu file thì phải
  3. KYN

KYN Mới đăng kí

Em đã xem lại và import lại hết file rồi nhưng vẫn bị. Cho em hỏi có thể do lỗi phần Css không ạ?
  4. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Bạn F12 lên rồi thử chỉnh CSS xem nó còn bị lỗi không là biết ngay thôi mà
  5. KYN

KYN Mới đăng kí

Em đã thử chỉnh CSS nhưng do em chưa rành về CSS lắm nên chưa tìm được cách khắc phục. Anh chị nào am hiểu về Code và CSS thì giúp em với ạ. Em xin cảm ơn!

Ủng hộ diễn đàn