Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em giúp setup tem MH magazine lite WP

Chủ đề thuộc danh mục 'WordPress' được đăng bởi hack_girl, 16/7/15.

Lượt xem: 6,443

1. hack_girl Mới đăng kí

nhờ các bro giup mình hiển thị các categories vào phần nội dung và cái ảnh dưới phần menu nằm ngang.mình cài bình thường nó không hiện ra

...
  2. hack_girl

hack_girl Mới đăng kí

3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Theme ko có Documentation đi kèm à? Mình nghĩ là phải có chứ :)
  4. hack_girl

hack_girl Mới đăng kí

5. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Là 1 file hướng dẫn cấu hình theme, premium theme nào cũng có hết. Bạn cứ làm theo đi, chứ mỗi theme mỗi khác sao mà biết chỉ bạn đc :) Ko lẽ down theme về vọc rồi chỉ bạn sao?
    minhtamht thích bài viết này
  6. zziczicz

zziczicz Mới đăng kí

Theme wp thì nhiều vô đối với lại mỗi theme một khác, vì thế bạn phải đọc document và nên import dữ liệu mẫu
  7. minhtamht

minhtamht Banned

8. acentana

acentana Mới đăng kí

Những themes này, phần layout luôn là preminium

acentana.com
  9. phamvanduong123

phamvanduong123 Mới đăng kí

10. nhockquay0301

nhockquay0301 Thành viên cấp 1

e đào mộ 1 chút, e cũng đang dùng theme này, muốn thêm widget ào cạnh cái phần logo Magazine kia có đc ko các bro?
    Nếu ko được, thì e nghĩ đang định xoá phần thêm tiêu đề web với logo để nó ko hiển thị, thay vào đó là thêm widget header vào. Nhưng mà phần header đó nó lại hiển thị như ảnh dưới, chèn cả ra phần body của web như ảnh dưới. Bác nào có code giới hạn cái chiều ngang của cái widget header này, rồi chèn code vào phần nào, giúp e với

Ủng hộ diễn đàn