Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em góp ý sản phẩm bịch cà phê của em

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm' được đăng bởi Desick, 10/6/18.

Lượt xem: 5,699

1. Desick Mới đăng kí

Bên em đang làm về bịch cà phê thượng hạng, dòng cao cấp premium, giá cả bao bì không quan trọng.
    em mới ra mẫu này mong anh em góp ý xem có ổn không ạ![​IMG][/IMG]
    em cảm ơn!

...
  2. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

0 thấy hình nên nhận xét theo niềm tin
    Desick thích bài viết này
  3. bdesign

bdesign Banned

Nên chọn sửa mẫu 2 (vì brand to rõ ràng) cho chặt chẽ hơn, nhưng logo cty cho lên trên như mẫu 1. Màu nền không nên dùng màu đen như vậy nữa, mà nên là màu nâu sẫm, vì em thày chuyên uống cafe, và dị ứng với các thể loại cafe đen kịt như nhớt xe. Xu thế bây giờ là uống cafe sạch mộc nguyên chất, và loại cafe ấy có màu nâu cánh gián chứ không đen.
  4. drax

drax Thành viên cấp 4

ko hình thì nhận xét kiểu gì
  5. bdesign

bdesign Banned

Bấm chuột phải chọn mở hình mà xem. Chủ thớt chưa biết cách post hình.
  6. bdesign

bdesign Banned

Để ý thấy thằng chủ thớt này nhờ góp ý 3 topic rồi mà ko thèm bấm cảm ơn hay trả lời một ai. Mày nghĩ lời góp của các thày mày là vô hạn muốn hỏi là có ngay à? Lần sau thì biến đi đừng có hỏi nữa nhá.
    Desickdrax thích bài viết này.
  7. drax

drax Thành viên cấp 4

bdesign gắt vậy, chả thấy hình đâu mà góp ý. toàn thấy img /img.
  8. Desick

Desick Mới đăng kí

Bác thông cảm, Em ít khi vào forum nên k quen thao tác. Em còn k biết chèn ảnh. Hic
    Có gì mấy bác thông cảm giùm. Em rất cảm ơn lời góp ý của mấy bác ạ
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn