Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ anh em một ca khó.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi KenNguyen93, 1/2/14.

Lượt xem: 2,480

1. KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Biết là không nên nhờ vả trên diễn đàn nhưng mà ca này em bó tay rồi, anh em giúp em với. Đứa bạn em nó ở yêu xa, cần một ảnh để đăng ký kết hôn , làm thủ tục visa. Khổ nỗi ảnh chất lượng kém quá, có pro nào giúp em với.
    Stock đây ạ.
    Ghép 2 cái mặt này
    Vào ảnh này [​IMG][​IMG]
    [​IMG][​IMG]

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/2/14
    chipquay thích bài viết này
  2. Jazz Logic

Jazz Logic Thành viên cấp 1

Đợi 30s.....
  3. zero001002

zero001002 Thành viên cấp 2

Ngồi hóng xem thế nào =))
  4. LordEmperor

LordEmperor Thành viên cấp 2

GHép được vào cái ảnh dưới chắc phải bái người làm thành sư phụ mất.... hóng TROLLllll
  5. KenNguyen93

KenNguyen93 Thành viên cấp 2

Hì hục cả buổi không được , chuyển qua ghép ảnh khác :(
  6. _MeoHoang_

_MeoHoang_ Thành viên cấp 4

ghép vào ảnh cưới mà cái mặt thế thì...... hại não quá :v
    Huỳnh ThươngLose Myself thích bài viết này.
  7. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

dù sao cũng chỉ nghĩ thế này, dù sao cũng là ảnh đám cưới, giả sử k gặp đc nhau thì cũng thừa sức chụp cái ảnh đúng góc và chất lượng.
    anh mình cũng cưới năm nay mà đấu có "tiết kiệm" thế này...
  8. KenNguyen93

nhtra Một người đang ở Nhật và một người đang ở Việt Nam bạn à, ảnh cưới này chỉ là một điều kiện trong thủ tục pháp lý thôi, làm visa cho người yêu sang ấy mà.
  9. nhtra

nhtra Thành viên cấp 3

t vẫn nghĩ k đến mức chụp 2 ảnh chất lượng kém và góc lệch (c sẽ ghép kiểu gì đây? c ghép cũng thấy rồi đấy. 1 thì từ dưới lên, một thì từ trên xuống??? ít nhất chắc cũng nói 2 bạn chụp lại để ghép đc đúng k c???)
  10. KenNguyen93

Bạn của bạn mình nhờ nên mình cũng k rõ tình hình thế nào, thôi thì ghép cho chúng nó có ảnh kết hôn làm visa , đang chờ mấy cao nhân vào giúp mà không thấy ai.
  11. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

hóng thánh troll
  12. L.D.Linh

L.D.Linh Mới đăng kí

Mình nghĩ bạn nên nhờ bạn của bạn chụp lại cái khác để ghép, (chụp như nào thì bảo bạn ý) cùng lắm là 1' để chụp chứ có gì khó khăn đâu. Mà họ đang là người cần mà.
  13. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Những loại thủ tục giấy tờ mang tính cách legal có bao giờ người ta cho photoshop ngoại trừ tăng sáng mà thôi
  14. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

ảnh gốc thì quá to ảnh bạn gái thì quá nhỏ ,mình cũng hóng cao nhân [-( thôi
  15. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Photoshop chỉ là 1 phần mềm thôi bạn à, nếu muốn giống thật chắc chỉ có nước kêu 2 người đó đi chụp thôi hà...L-)
  16. Wu Kong

Wu Kong Thành viên cấp 2

Hóng cao nhân ra tay, chứ để lâu ắt sẽ sinh ra tà khí mà nguy hại đến chúng sinh :D
    nguyenvantai thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn