Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cả nhà kiểm tra giúp em với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi thailan, 30/1/16.

Lượt xem: 1,961

1. thailan Mới đăng kí

Code:
    http://www.mediafire.com/view/b8ikzzd9v085j7u/banh_xe.ai
    Chào các anh (chị) trên đây là file AI em mới vẽ nên cũng chưa biết mình còn thiếu sót gì vậy nên em để nguyên file AI em mong mọi người tải về kiểm tra lại giúp em xem vẽ thế này đã chuẩn chưa ạ, có hình nào bị trồng chéo hay thừa nét không ạ?Rất mong cả nhà đóng góp sửa lỗi giúp em ạ?
    Anh(chị) nào có After Effect thì test thử hộ em luôn xem có cần chỉnh sửa gì thêm trước khi lưu ạ(crop...) ?

...
  2. hanhphucmongmanh0103

hanhphucmongmanh0103 Mới đăng kí

Đưa thông tin như vậy thì khó ai mà giúp dc
  3. thailan

thailan Mới đăng kí

Em tải luôn cả file AI đó bác ạ? Thế bác tư vấn giúp em xem cần thêm những thông tin gì ạ?
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

tại sao ko dùng pathfinder giữa vòng trong đen ngoài và màu trắng cắt nó ra rồi Ungroup nó đi. rồi bỏ cái vòng trắng đó ra luôn
  5. Kings

Kings Thành viên cấp 2

với lại màu đen cho về màu K hết nha thớt
  6. thailan

thailan Mới đăng kí

Vâng ạ. Em cảm ơn bác nhiều ạ!
  7. HAPPILYINDESIGN

HAPPILYINDESIGN Mới đăng kí

muốn mọi người giúp thì ít ra bạn cũng phải cho bt mục đích bạn vẽ ra file là để làm gì đã chứ
  8. thailan

thailan Mới đăng kí

em muốn vẽ 1 cái xe kiểu monter truck bác ạ?
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn