Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các ACE giúp dùm em mấy tấm Pre-wedding này với!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi zzcherryzz, 6/5/13.

Lượt xem: 3,609

1. zzcherryzz Mới đăng kí

Tình hình là em tự chụp pre-wedding,em đã down nhìu ebook về nghiên cứu và chỉnh ảnh rồi nhưng mà làm mãi vẫn ko thấy ổn đc.Bây giờ xin nhờ các ACE giúp dùm em để em có tấm đặt ở nhà hàng ạ,những tấm còn lại em sẽ tự mò mẫm làm sau,nhờ các ACE cứu dùm em mấy tấm này đi ạ.Em cảm ơn rất nhiều :((

hôm bữa em chèn hình up trên photobuck nên nó bị giảm chất lượng, bây giờ em up file gốc lên mediafire rùi đây,các anh chị giúp em với ạh. :((
    đây là file gốc các pác xem giúp em nhá : mediafire.com/?lbk7udfculo142u (hix em chưa đủ bài để chèn link,các pác copy & paste và thêm phần đầu www hộ em )

...
  2. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Tự chụp, cũng hay. Tí mình giúp bác.
    Mà k có link Down ảnh gốc à?
  3. Zeroco

Zeroco Thành viên cấp 3

bác là CR ợ hay sao mờ tự chụp pre wedding?
    zzcherryzz thích bài viết này
  4. jeudi95

jeudi95 Thành viên cấp 1

hic sao nặng thế này.. mún giúp bác mà mở ko lên nổi cái hình luoonz
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Sao chú rễ không ủi áo gì hết vậy? 1 tấm ảnh có 110kb chẳng biết giúp đường nào.

6. Hoàng PRD

Hoàng PRD Thành viên cấp 3

Rất khó !có ảnh gốc thì đẹp. vs lại ảnh cưới sao lại mờ thế? #:-s . mình giúp bạn 2 tấm này :-bd [​IMG]

7. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

cảm ơn Hoàng PRD nhiều, chắc do em up lên host nên nó nhòe, để em up file gốc lên cho ạ,
    duythaict : ko fải là ko ủi đâu pác ạh mà là do đi di chuyển tới lui và mặc vest ngoải làm nó nhăn đó,tụi em đi xe máy để chụp mà.

Zeroco : em ko fải CR mà là CD pác ơi,hihi...

đây là file gốc các pác xem giúp em nhá : mediafire.com/?lbk7udfculo142u (hix em chưa đủ bài để chèn link,các pác copy & paste và thêm phần đầu www hộ em )
  8. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

bạn chụp bàng máy gì thế
  9. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

canon 550D đó bạn
  10. Annie1411

Annie1411 Thành viên cấp 1

pạn chụp pằg lens j zạ pạn :) ti mình rãh mìh giúp
    pạn 1 ài tấm hihi
  11. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

lens của 1 người bạn,dùng 2 cái lens lận,lúc đó lu bu wá nên mình ko nhớ cái nào với cái nào nữa.hjhj.cảm ơn pạn trước nha ^^
  12. conan88

conan88 Thành viên cấp 2

13. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

cảm ơn bạn conan88 nhiều nhé!
  14. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

đang mong chờ sự giúp đỡ,hix hix... ko ai giúp mình nữa sao? :(( :(( :((
  15. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Thử 1 tấm
  16. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

neuerdesign : đẹp wá cảm ơn bạn,nhưng sao hình mờ vậy bạn? bạn ko làm file gốc hả?
  17. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Mình có thấy cái file gốc nào đâu, thấy có mỗi hình này thôi
  18. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

neuerdesign : bạn down dùm mình trên cái đường dẫn mediafire đó,mình có ghi chú mà.hix hix
  19. mut mũm mĩm

mut mũm mĩm Thành viên cấp 2

cho e ham hố 1 tấm với ạ , e cũng mới học thôi nên có gì chủ thớt bỏ qua nghen :3 :3
    .
    p.s : chị ấy xinh quá :">

rainiegreenzzcherryzz thích bài viết này.
  20. zzcherryzz

zzcherryzz Mới đăng kí

cảm ơn em mut mũm mĩm ,chị cũng đang học hỏi,nhưng chưa làm đc tấm nào ra hồn hết :( đang cố gắng tìm mấy Tut để tự thực hành lun đây.hix hix

p/s : mình là cô dâu,hok fải chú rễ,mọi người đừng hỉu nhầm nhá ^^
    mut mũm mĩm thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn