Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh chị em Vietdesingner cho mình lời khuyên chân thành

Chủ đề thuộc danh mục 'Thảo luận - Tài liệu tham khảo' được đăng bởi herodark, 23/9/15.

Lượt xem: 5,011

1. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

"Cày" bạn àh.
  2. meo6b

meo6b Thành viên cấp 2

kemyeu mới ra trường có chỗ nào 5 6 tr chỉ mình với
  3. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Đi học là 1 chuyện, khi ra đi làm nó khác hoàn toàn. Bạn cứ học xong khóa 6 tháng. Nắm vững các công cụ, sau đó cứ xin vào các công ty vừa làm tầm 4-5 triệu. sau khoảng 6 tháng đến 1 năm bạn sẽ thấy nó khác hoàn toàn. Cứ bình tĩnh chả có gì phải lo lắng.
  4. coids

coids Thành viên cấp 2

lamvo997 : Thanh niên nói phét vừa thôi :)).
  5. Vũ Anh Nhân

Vũ Anh Nhân Thành viên cấp 2

trên diễn đàn có một số bạn cần giúp đỡ - lấy đó bạn tập anh em khen góp ý là từ từ thành công thôi - còn nói bạn đang ngại ngùng chưa tự tin cứ mò nhờ các cao nhân góp ý - học thầy không tầy học bạn mà - chúc thành công
  6. Cc+

Cc+ Thành viên cấp 1

mình thích phiêu lưu kia.....sợ chi
  7. mesutozil

mesutozil Thành viên cấp 1

thui bạn??? mình gần bỏ nghề rùi? mình khuyên bạn bỏ ý định theo đồ họa đi bạn??về quê mở tiệm tập hóa bán đi bạn :)):))=))=))

Ủng hộ diễn đàn