Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh em chỉ giùm pts cs2 bị lỗi

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi nguoirung, 18/6/13.

Lượt xem: 2,014

1. nguoirung Banned

Chào các ae dd m mới học làm pts nên không biết ấn vào đâu mà phần bảng layer bị như hình (file đính kèm) .
    Nhờ các ae chỉ giùm làm sao cho nó hiện về được như mặc định.
    Cảm ơn các bác nhiều![​IMG]

...
  2. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Như thế này thì có làm sao đâu ! Hiện như mặc định của bạn là như nào??? Nên dùng cs4 trở đi thì hay hơn, cs 2 nó cũ lắm rồi !
  3. nguoirung

nguoirung Banned

chỗ layer nó có hình cây cọ ấy. bt ko như vậy. phải làm thế nào đây??
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ý bạn chủ thớt là muốn cho các Layer đó nó to lên chứ gì :)). Dễ ợt:
    - Chủ thớt có thấy cái mũi tên nhỏ trong hình tròn trên nút Opacity ko ? Nhấn vào đó chọn Panel Option và chỉnh thông số ở mục Thumbnail Size. Tại mục này nó có các Size từ nhỏ đến lớn. Muốn to cỡ nào thì cứ chọn vào ô đó là xong :-bd !
    nguoirung thích bài viết này
  5. nguoirung

nguoirung Banned

thanks bác Dù Kun
    Hồng Sơn thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Complete ![​IMG]

Ủng hộ diễn đàn