Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các anh tách hộ nền ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nguyenviethaitrieu, 8/7/16.

Lượt xem: 2,097

1. nguyenviethaitrieu Mới đăng kí

Em có 4 cái ảnh đang cần dùng để làm poster nhưng phải tách chủ thể ra khỏi nền. Em đã tự tìm hiểu và tự tách nhưng không thành công (xấu quá) nên em muốn nhờ vài cao thủ tách hộ em. Ảnh em đã upload trong link dưới đây.
    Vì tính chất công việc em đang cần rất gấp nên rất mong các anh có thể giúp đỡ em. Em biết nhờ vả không công rất là chướng và ngại, nhưng dự án của tụi em chưa xin được tài trợ, mà em cũng không còn xu teng nào, nên anh nào có thể giúp thì rất tốt còn không thì cũng không sao. Em xin cám ơn trước.
    mediafire.com/download/l1oi0iva00v2cdp/x%C3%AA+x%C3%AA.rar

...
  2. _phong_thu_cuc_

_phong_thu_cuc_ Thành viên cấp 2

up
    Ai giúp bợn ấy kìa :3
    Mình đang trong giờ làm việc, chịu :))
    nguyenviethaitrieu thích bài viết này
  3. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

http://imgur.com/3plr5QB
    Chả hiểu sao diễn đàn không post dc ảnh nữa,làm hộ bạn 1 pick của cô gái
  4. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Dân design sắp thành thần thánh hết rồi. Không cần đến tiền nữa. Giờ chuyễn qua giúp người. CỨU NHÂN ĐỘ THẾ. Kakak
  5. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

6. nguyenviethaitrieu

nguyenviethaitrieu Mới đăng kí

Thanh Phú Em biết là có ai thích làm không đâu, ai cũng vậy mà. anh thông cảm em là học sinh đang làm dự án mà chưa có tiền tài trợ. Nếu mà có rồi thì em tiếc gì mà không gửi cảm ơn các anh cho đàng hoàng.
    Quảng cáo In ấn Gia Bảo mrquang789456 em cám ơn nhiều
    Quảng cáo In ấn Gia Bảo thích bài viết này
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Thấy em nó cũng biết điều, cũng mát lòng mát dạ
  8. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

Kakakkakka
  9. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

lấy tiền cũng tùy ng thôi, khó gì đứa em chỉ làm nghịch không với mục đích thương mại, nhưng phải nói là anh cắt đẹp thật em nhỉ >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
  10. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

11. tranthanhduoc

tranthanhduoc Mới đăng kí

em cần thánh nào photoshop giỏi xóa chữ trên nền ảnh lấy ảnh nguyên gốc đễ em làm màn hình nền điện thoại ai làm được pm em em xin hậu tạ 20k
    pm acc face (trần được ) em đưa ảnh nhờ mấy anh xóa giùm

Ủng hộ diễn đàn