Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉ cho em cách khôi phục file corel bị lưu đè.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Corel' được đăng bởi ĐậuĐậu, 6/6/17.

Lượt xem: 8,003

1. ĐậuĐậu Mới đăng kí

Tình hình là e tạo 1 file mới để làm k đổi tên. Đến khi lưu file nó chuyển về thư mục lưu gần đây, thì có 1 file cũ trùng tên file em vừa làm. Vì e không để ý thư mục đến nên nghĩ 2 file ở 2 thư mục khác nhau nên em đã ok lưu :((:((:((:((. Giờ chỉ còn file mới vừa lưu đè thôi ạ:(:(:(:(, cả backup cũng là file mới luôn rồi~X(~X(~X(~X(. Các bác có cách nào giúp e khôi phục lại file cũ không ạ. Em cám ơn!

...
  2. HiVi

HiVi Mới đăng kí

không có cách nào hết bạn ơi ^^!
  3. KEMKEN

KEMKEN Thành viên cấp 1

khi bạn vừa bấm save xong mới nhớ nó lưu đè lên 1 file cũ. Trong trường hợp chưa tắt file: hãy copy file đó ra 1 trang mới, còn file vừa lưu thì ''Undu'' lại đến khi nào cần thì save nó sang tên khác. còn đã tắt đi rồi thì cách duy nhất làm làm lại
  4. bdesign

bdesign Banned

Nếu có dùng Google Driver backup lên mây thì lấy lại là đơn giản, còn không thì thày em làm lại nhá.

Ủng hộ diễn đàn