Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh nền màu đen và xoá mụn cho e nhé.. đa tạ các bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Pro dixetho, 24/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 28,947

1. hungdm92

hungdm92 Thành viên cấp 1

hứa k bá đạo :v
  2. minhdung2403

minhdung2403 Thành viên cấp 1

Gió mát quá. Thường thấy mấy phát biểu hùng hồn nhìn sang toàn nick mới đăng ký, trước khi phát biểu kiểu như trên sao không làm trước 1 tấm đi rồi chém :gạch: :gạch: :gạch:
  3. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Ních của họ mới đăng kí thì sao bạn, ko được comment à, hay là cứ phải thành viên cấp mấy thì mới được comment, nếu mới đăng kí mà ko đc comment thì sao lên đc cấp 1 cấp 2 cấp 3 :-/

Không giúp được người ta thì đừng làm xấu đi hình ảnh của họ, họ muốn nhờ làm thế nào thì làm như thế, ko muốn giúp thì đi ra, có ngon thì ném ảnh bạn lên đây mình làm ảnh thờ cho nào, đặt bản thân vào hoàn cảnh người khác đi.
    savuive, painful, Ku Sang4 người khác thích bài viết này.
  4. minhdung2403

mình có cấm cm đâu :v
  5. tonyket

tonyket Mới đăng kí

vâng. mới đăng kí nên thua. :))~ . kiểu suy nghĩ chỉ có thể là thằng bán than :))~
    savuive thích bài viết này
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mình có bảo bạn là bạn cấm họ ko đc cmt đâu, mà đào đâu ra quyền mà cấm :)), nói thật chứ kể cả admin cũng chả được cấm mem nào comment hết.
    savuive thích bài viết này
  7. kenminhthien

kenminhthien Thành viên cấp 2

Ảnh mình đã có trên Viet.Troller :))
    Chết chóc gì
  8. buiphong37

buiphong37 Thành viên cấp 1

bố cái thằng nguy hiểm :)) rất sợ mấy đứa nói nhiều :))
    minhdung2403 thích bài viết này
  9. minhdung2403

vui thôi mà thấy nhiều phát biểu có vẻ bị căng não quá nên có chút ý kiến hehe :P
  10. pitlamgi

pitlamgi Banned

:)) Giờ trước khi nhờ vả chắc phải suy nghĩ thật kĩ hoặc là tự mò thôi :))
    minhdung2403 thích bài viết này
  11. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

hic... bit là ảnh troll nhưng nhìn hình này tự nhiên khó chịu trong người quá :-s
  12. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

Ko văng tục nhá các bác
  13. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

đương nhiên t chả đồng tình vụ troll này, nhưng bạn cmt thế này thì khá là vô lý :|
    Nếu bạn đã tôn trọng và đọc qua nội quy của 4r thì bạn phải biết mục đích của việc nhờ vả ở diễn đàn này là gì chứ. Mục đích của nó không phải là đáp ứng nhu cầu của các bạn ko biết pts mà muốn có ảnh đẹp, mục đích của nó là để các bạn muốn học pts vào học hỏi.

"bạn nghĩ ai cũng rãnh để học PTS hết hả bạn?" -> ý bạn là chúng tôi rảnh rỗi không có việc gì làm thì mới học PTS và chúng tôi thừa thời gian nên mới giúp các bạn à :| Nói câu này xúc phạm ghê :"<

Tại sao nhiều người nhờ và luôn hài lòng vì được giúp đỡ, luôn vui vẻ, hòa đồng, mà tại sao có những người nhờ lại luôn bị troll, các bạn không thấy thắc mắc à :D
    Đỗ Cường Giang, Pùm Trà, TL Knight6 người khác thích bài viết này.
  14. rio.279

rio.279 Mới đăng kí

15. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Đã khóa và Ban nick abcxyz vì văng tục và chửi bậy
    Nhắc nhở các bạn đừng có dại mà văng tục ở đây, ban nick mất có 5s thôi.
  16. dinhtranlinh92

dinhtranlinh92 Mới đăng kí

17. Piz.Smile

Piz.Smile Mới đăng kí

Việt Troller , chủ thớt cũng chưa góp gì cho 4rum nên chỉ toàn nhận troll thôi chả ai giúp đâu :)
  18. liphibi8x

liphibi8x Mới đăng kí

Tôi thấy admin nên sửa tên box NHỜ VẢ LÀM ẢNH lại thành UP & TROLL đi. Tôi không hiểu nội quy forum thế nào mà hễ cứ có mem nhờ là bị troll. Đã mở box tên là nhờ vả có nghĩa là chào đón người không thuộc ngành nghề design, lâu lâu gặp đứa nói năng bố láo chả nói làm gì, giờ các bạn troll thành phong trào thế có nghĩ tới người bị troll không. Các bạn thử nghĩ mình đi ra forum điện tử, xây dựng hỏi vấn đề gì đấy mà toàn bộ reply đều là thiếu thiện chí thì bạn cảm thấy thế nào??? còn nói không chịu học hỏi chuyên đi NHỜ VẢ thì đặt tên NHỜ VẢ LÀM ẢNH làm gì? thế cả đời các bạn không bao giờ thắc mắc điều gì không thuộc chuyên ngành của mình à? tôi là người yêu thích, cổ động tự học nhưng nói cái gì cũng phải tự học lấy thì @@
    savuive, Hoang Hieeus, Designz1 người khác thích bài viết này.
  19. Nhắng

Nhắng Thành viên cấp 3

Nực cười cái câu "bạn nghĩ ai cũng rãnh để học PTS hết hả bạn?"

Vâng thưa bạn, chúng tôi cũng toàn là những thành phần thừa hơi, thừa tiền, thừa thời gian, vô công dồi nghề ngồi nhà chỉ để giụp các bạn những chuyện tẩy mụn làm ảnh tự sướng thôi sao ? :)) xin lỗi bạn, nhưng bạn đang xúc phạm chúng tôi chứ chả thấy cái góp ý nào của bạn cả.
    Ku SangLeo_Gió thích bài viết này.
  20. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

ko phải ai nhờ cũng bị troll đâu bạn ạ. Lúc mình mới lập nick cũng có nhờ vài lần và ko hề bị troll chút nào. Mình nghĩ những bạn nào muốn nhờ giúp đỡ nên đọc nội quy box nhờ vả, và cũng nên tôn trọng người định nhờ.
    sun_writer, liphibi8xNhắng thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn