Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh nền màu đen và xoá mụn cho e nhé.. đa tạ các bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Pro dixetho, 24/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 28,961

1. thaisalemvt

thaisalemvt Mới đăng kí

ai xem hình troll thì cũng thấy zui nhưng nghĩ tới người nhờ tí.có troll thì đừng đem chuyện giới tính,mấy cái vụ dầu ăn,băng vệ sinh hay mấy cái nhạy cảm gì đó zo........ như z thì đụng chạm,làm người ta tự ái,quê lắm.cố gắng troll sao mà zui cả làng.được thì làm dùm như yêu cầu trc rùi troll.^_^
    savuive thích bài viết này
  2. MrLe0

MrLe0 Mới đăng kí

Trong khi các bác cãi nhau chí chóe thì giờ chủ thớt có vẻ đang rất tí tởn vì hốt đc vài ảnh ngon ăn rồi đấy =))
    Cơ mà đọc xong cái nội qui thì thấy nội dung nhờ vả của chủ thớt có vẻ không phù hợp với nội qui nhờ vả nhể =)) Riêng cái việc nhờ ảnh tự sướng + chất lượng kém đã đủ để del topic rồi =))
  3. liphibi8x

liphibi8x Mới đăng kí

tôi đồng ý, có thể ảnh không chất lượng, ý tưởng nhờ vả tồi, nói năng láo lếu thiếu tôn trọng... nhưng tôi thấy troll ở đây nó thành phong trào mất rồi, chả được mấy người giúp mà toàn lấy đó làm trò vui bản thân. Tôi cá là nhiều bạn làm ảnh đẹp lên thì không giỏi mà troll thì giỏi lắm.
    Vũ Ngọc NamLeo_Gió thích bài viết này.
  4. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Topic này chém căng quá vậy!
    Càng lúc càng thấy căng thẳng là sao!
    Troll là để vui! chứ có phải để tranh cãi nhau đâu@@
    Cũng như các bạn bên trên nói! đâu phải ai nhờ cũng bị troll! tùy vào cách bạn ấy nhờ! và mục đích nhờ của bạn ấy!..............
    Nói thật với ý kiến cá nhân tôi! Nhìn ảnh bạn nam này nhờ! Chỉ là cái ảnh tự sướng , rồi lại còn FS nữa !có khác gì mấy đứa con gái dở hơi cám lợn suốt ngày đi fs này nọ trên facebook không! Con trai thì làm cái gì nó ra dáng con trai 1 tí chứ!
    Tự sướng k phải là xấu! nhưng tự sướng mà muốn làm mình lung linh, long lanh lên thì tốt nhất nên tự làm đi :">
    Như mình này! về cơ bản là xấu! nhưng tự sướng chẳng khi nào sửa ảnh! có sao dùng vậy :))
    Đấy cũng có thể là lí do để anh em troll đó! Chỉ nhờ tẩy mụn! làm đen Bg! thì đâu cần các bạn phải lên đây nhờ vả làm chi cho nó mất công! mấy cái này bạn chỉ cần Gu gồ thần chưởng là có thể làm được rồi
    và cũng chỉ cần bản PS Portalble là cũng có thể tự làm ảnh cho mình rồi!

và cũng phải nhắc rằng! nhưng người hay nhờ vả kiểu ảnh tự sướng như thế này! hầu như là những người lập nick mới! vào nhờ vả xong thì cuống đít ra đi k một lời chăn chối!............................... ĐÓ vậy thì troll có gì sai

Why Not?
    Đỗ Cường Giang, leeboy, Pùm Trà6 người khác thích bài viết này.
  5. Vịt Quần Tụt

Vịt Quần Tụt Thành viên cấp 2

chết cười với tấm của bác :))
  6. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

7. Pro dixetho

Pro dixetho Thành viên cấp 1

E thử fs rồj nhưg bị lỗj, muốn đẹp chắc thág nửa. Thế mớj nhờ các bác. Nhưg troll h là trào lưu của 4r00m nên đàh chịu thôj.. (cái này làm fanstyle cho bạn fảj của e đâu). Bác nào có lòg thì gjúp. K thì next cho e jùm. Tks...
  8. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Cái dọng Next dùm của bạn thì còn đáng bị troll nữa đó bạn hiền ak!

9. Pro dixetho

a cứ thử bị troll ntn xem thế nào nhá.. Ai k gjúp thj thôj sao lạj phảj troll??
  10. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

R.I.P chủ thớt, ngôn ngữ xùy tin bị cấm trong 4r này :3
    savuive, Pùm Tràsun_writer thích bài viết này.
  11. Designz

Designz Thành viên cấp 1

- Họ không làm được thì họ nhờ, ko phải ai cũng có khả năng học PTS căn bản!!! có những người chỉ biết online lướt web, việc học PTS ko phải là đơn giản ~> mấy bạn học rồi, nghĩ việc cắt ghép ảnh là dễ, những xin lỗi, với những ai chỉ biết đến paint của windows, thì đó là việc ko dễ chút nào.
    - Troll người khác có khác gì đem người đó ra làm trò cười? các bạn nghĩ xem có đúng ko? chỉ vì nhờ vả muốn có 1 bức ảnh đẹp mà trở thành trò cười của hàng nghìn member? liệu có vui nổi?
    - Các bác quen với trò này rồi, thì chả bảo "troll thì sao, để tớ mang ảnh mình ra cho mọi người troll nhé", và thấy nó là hết sức bình thường. còn những ai mới vào lần đầu liệu có khó chịu ko?
    P/S: nên đặt mình vào địa vị của "người bị hại"!
    savuive, Leo_GióPro dixetho thích bài viết này.
  12. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

ANh bị troll từ lúc mới bước vào diễn đàn này cơ em ak :-s
    Nhưng troll vui thì nó cũng chẳng có gì cả! và ở topic này troll bình thường! có gì là quá đâu@@
    Nói chung là nhìn cái ảnh con trai FS là anh em ít người ưa được ròi! nên em cũng chịu tâm lý bị troll đi! chuyện nhỏ này mà k chịu được! thì còn chịu được cái gì!

Nếu anh em ở diễn đàn này ai là có lòng tự ái cao! thì chém giết nhau hết lâu rồi :)
  13. Vent

Vent Thành viên cấp 2

xóa mụn + bỏ BG tốn 10 > 15 phút thôi mà =.=, cao lắm 1 ngày, đâu tới 1 tháng đâu bạn ;))
    Leo_Gió thích bài viết này
  14. Pro dixetho

thì e củng nhờ thế thôi.. Còn tùy vào mọi người.. Lúc post ảnh e đả biết rồi. Nhưng chưa thấy ai giúp thì đả bị troll ntn đấy
    Leo_Gió thích bài viết này
  15. MrAshley

MrAshley Mới đăng kí

quá đen cho bạn.bạn lại là đề tài hót cho hội designer rồi
    Pro dixethoLeo_Gió thích bài viết này.
  16. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Đây nha! thế với họ , chiếc máy tính chỉ có công dụng là lướt web, ol fb và chém gió thôi ak! có phải là họ đang ỉ lại vào người khác không ?
    Nếu như các bạn muốn học! và có ý định học thì làm sao mà không học được chứ!
    Đây là diễn đàn Designer cơ mà! tại sao bạn k Post ảnh lên! rồi hỏi là cái này phải làm như nào! chỉnh ra sao! như thế thì có phải bạn có thể tự làm được không

Mọi người ở đây luôn sẵn sàng chỉ bảo các bạn ! nếu như các bạn không biết thực sự!

Pùm Trà, Trần Hưng ThịnhVent thích bài viết này.
  17. Pro dixetho

làm được nhưng bị lổi và xấu wá.. ~~
  18. Vent

Vent Thành viên cấp 2

ctrl + alt + z rồi chỉnh tiếp từ từ cũng đẹp thôi bạn ^^
  19. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

- 1 Phần người nhờ không biết cách hỏi, 1 phần người làm không biết suy nghĩ = nhục mặt nhau.
    - 1 Phần người nhờ không biết cách hỏi, 1 phần người làm biết suy nghĩ = Troll mà cười
  20. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Này bạn! ở đây đừng có dùng những từ nhấn mạnh kiểu đó! làm anh em dễ tranh cãi! Nói để mọi người hiểu! chứ đừng để mọi người tranh cãi nhau
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn