Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh nền màu đen và xoá mụn cho e nhé.. đa tạ các bác.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Pro dixetho, 24/3/13.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 28,937

1. Pro dixetho

Pro dixetho Thành viên cấp 1

e chưa hiểu lắm.
  2. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Một tâm hồn nhỏ bé mỏng manh dễ vỡ :))
    Thôi close topic ở đây, nói thêm nữa chỉ khiến ae thêm bất hòa :3
    savuive thích bài viết này
  3. Designz

Designz Thành viên cấp 1

thôi bác Dư lên tiếng đi. 2 phe, có nói thế nào thì cũng vẫn cứ là tranh cãi thôi. ai chẳng muốn bảo vệ quan điểm của mình.
  4. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

Sr, mình nói thẳng, mình cần nhấn mạnh đấy, ai không ưa thì chửi thẳng mặt mình, mình nói sai à ?
    - Cãi nhau do họ thích cãi, đừng đổ hết vào 1 bài post khổ chữ 4 nhá.
    Bạn viết full đậm đấy, nhìn là ứa nước mắt, muốn tăng nhãn áp đấy thôi.
    savuive thích bài viết này
  5. Vent

Vent Thành viên cấp 2

Là lúc bạn làm sai thao tác gì đó trên PS thì bấm tổ hợp phím đó rồi tiếp tục chỉnh sửa ấy, cái PS hơi tốn thời gian chỉnh sửa tí nhưng như vậy mới ra sản phẩm đẹp được bạn ;))
  6. Pro dixetho

Pro dixetho Thành viên cấp 1

tks. Mà cái ps toàn english khó học wá.
  7. BooXynh

BooXynh Thành viên cấp 2

Mình chỉ muốn nói 1 vấn đề thôi. "Nhập gia tùy tục". Nếu muốn tham gia vào diễn đàn, muốn mọi người giúp đỡ thì trước tiên phải tìm hiểu và làm theo những quy tắc đã. Bản thân làm tốt đi rồi hãy trách người khác.

mọi người vẫn học được mà bạn :) có cố gắng sẽ thành công thôi
  8. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

xin thưa với các bạn đây là hậu quả để lại của chuyện nhờ vả và 1 đi không trở lại.
    Có bao nhiêu topic đã được lập chỉ có 1 chữ "nhờ"
    Có bao nhiêu người đăng kí 1 cái nick chỉ để nhờ sửa 1 cái ảnh để "troll" và 1 đi không trở lại.
    Chưa kể đến có bao nhiêu người còn không thèm đọc nội quy, có sẵn 1 topic "blend" nhưng hằng ngày vẫn có bao nhiêu topic nhờ blend lập ra.
    Như anh Fly đã có nói: nhờ, ok. Nhưng:

1: ảnh chất lượng tốt.
    2: Lý do chính đáng.

Chúng tôi không ngại giúp những bạn như thế này. Có những topic nhờ phục chế, những topic blend đã được nhiều bạn cùng giúp.

Và ở đây, chúng tôi ghét:
    1: ảnh chất lượng tồi - điều mà bất cứ designer nào cũng ghét.
    2: ghét những kiểu nhờ và mà bản thân có thể tự làm được trong vòng 5' (cái này gọi là không chịu tìm hiểu)
    3: ghét nhờ troll ngừoi khác
    4:ghét kẻ có gấu.

Nên, chủ topic có bị troll cũng không có gì là quá lạ cả.
    Còn chuyện các bạn bảo pts là cái gì đó khó khăn hay không phải ai cũng có thời gian?

Vậy mình giả như các bạn không biết tiếng anh đi, mình gửi đến cách bạn 1 câu chân thành "f*ck you, bitch", sau đó, các bạn phải lên 1 diễn đàn tiếng anh nhờ ngừoi ta dịch, xong rồi sao, nhột không. Rồi các bnạ sẽ đỏ thừa là ko có thời gian học tiếng anh, tiếng anh khó để mà không chửi lại mình, right?

Thời buổi hiện tại, đi xin việc thì dù cho là bạn học sư phạm hay kinh tế thì cũng cần bằng tiếng anh bằng vi tính có khi là cả 1 ngôn ngữ thứ 3, vậy biết pts cũng là 1 lợi thế nên có để bạn có thể xin việc thuận tiện hơn, troll sếp của bạn cahửng hạn.
    Đây là ý kiến cá nhân của mình, ghạch đá xin nhận.
  9. Sun

Sun Mới đăng kí

Cá nhân mình thấy là với những topic nhờ vả đúng nghĩa như thế này thì đâu có ai troll đâu, không những vậy mà còn được giúp đỡ rất nhiệt tình!
    :http://forum.vietdesigner.net/threads/nho-len-mau-tu-anh-trang-den.18195/
    Vậy những bạn bị troll các bạn sao ko đặt ra câu hỏi tại sao ở topic của các bạn người ta lại troll bạn còn ở những topic như thế này lại Được giúp đỡ nhiệt tình l? Những nhờ vả của các bạn thực sự chính đáng chưa, như ở topic làm ma cà rồng, mình nhớ chắc chắn trên diễn đàn có tut hướng dẫn làm ma cà rồng, sao bạn ko chịu khó đọc và làm theo mà lại đem lên nhờ vả?
    Lam Tiểu Mèo, TL Knight, Ku Sang1 người khác thích bài viết này.
  10. Leo_Gió

Leo_Gió An ninh xóm

Nếu như không bị nhắc nhở là không đc viết khác màu! và viết cỡ chữ lớn! thì mình đã biết như thế rồi bạn hiền ak
    ĐƠn giản đó là thói quen!
    Nói người! nói ta! mình thấy những điều này quá đơn giản!
    Nếu nói ng bị troll nhiều nhất t, thì đó là Admin của diễn đàn! Nếu ai cũng có những ý nghĩ thiển cận! và quan trọng hóa vẫn đề như các bạn thì có lẽ anh em đã bị Ban nick hết rồi bạn ak :)

Với các bạn diễn đàn VDS có thể là nơi troll ảnh! làm các bạn k thích thú!
    Nhưng với tôi nó là một gia đình! nó là nơi anh em giao lưu học hỏi đó bạn ak!

Cứ hỏi đi! cứ học đi! Nhờ ít thôi :)
    sun_writer thích bài viết này
  11. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Sao bạn lại ghét mình :'(
    TL Knight, Ku SangLeo_Gió thích bài viết này.
  12. Mr.tien.92

Mr.tien.92 Mới đăng kí

=))
  13. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Thấy TROLL nhiều hơn là Giúp thật sự :) !!!
    Cứ Troll nhiều đến nỗi có người muốn nhờ mà không dám nhờ ! có nhờ cũng phải van xin đừng troll.
    Pro dixetho thích bài viết này
  14. LiptonChanhĐá

LiptonChanhĐá Thành viên cấp 2

thử post ảnh gấu len xem có bị vát bôn ko -3-
    Leo_Gió thích bài viết này
  15. Mr.tien.92

Mr.tien.92 Mới đăng kí

=))
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn