Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh sáng màu da giúp em !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tuananhcpls, 9/11/17.

Lượt xem: 3,122

1. tuananhcpls Mới đăng kí

Em chỉ biết bấm máy thôi chứ hậu kỳ em gà lắm. Em nhờ bác nào chỉnh hộ em trắng sáng cái màu da lên với ạ chứ nhìn nó tối thui đen đen thấy chán. Ngoài đời em có đen đến vậy đâu :((
    Sáng vừa phải thôi chứ cũng đừng như 360 nhé các bác. Em cảm ơn ạ !

...
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. tuananhcpls

tuananhcpls Mới đăng kí

Sáng như kiểu tấm này là được ạ

3. oceankingdom

oceankingdom Thành viên cấp 2

:)) không lên đc như tấm kia
    tuananhcpls thích bài viết này
  4. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

ảnh của bạn đây, trắng và rất sáng :D
  6. hoangduyanh

hoangduyanh Thành viên cấp 1

Ảnh nên đảm bảo độ tự nhiên, chứ sáng quá thì cũng kỳ :)
  7. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

8. Thiên Heven

Thiên Heven Mới đăng kí

9. các bác chỉnh đpẹ quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  10. buonbuona

buonbuona Mới đăng kí

ai có link photoshop cờ rắc cho mình xin được không? tải trên mạng về toàn ra file virut thôi
  11. Binh_NguyenTrong

Binh_NguyenTrong Mới đăng kí

Ảnh của bạn có độ phân giải thấp hơn so với ảnh mẫu bạn nêu. Chỉ có thể chỉnh đến thế này : (không thể sắc nét bằng ảnh mẫu được )
  12. A nhớ nhớ e nhìu lm -nhưg chỉ bít nhớ bít lzì hơn -nhìu lúc muốn quan tâm e -nhưg nt zồi lại xóa gọi zồi lại tắt -chỉ bít nhìn e từ xa -nhớ lại ngày đầu tiên đi làm kùg em nắ[​IMG] g nóg a thì quần lửg áo cộc nc với e tim a đập nhah hơn mọi khi -nhưg vui -lúc iu nhau a hp lm e ak a và e kùg nhau cố gắg -nhìu lúc a lm e jận hay a k nge lời e. -e hay jận hờn lm a lo lắg xl đòi lm làh và hứa sẽ k lm e jận nữa -nhìu lúc e lo lắg cho a nhưg a lại mắg e -và a đã lm e khóc -a đã lm ng cgái a iu nhất khóc a đau lm e ak -nhìu lúc nhìn e kười a hp -đk ở pên kạnh e ôm e vào lòg hp ấm áp bít nhườg nào

Ủng hộ diễn đàn