Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác chỉnh sửa chữ logo team game trả phí cao

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi papermate, 15/4/18.

Lượt xem: 14,352

1. papermate

papermate Mới đăng kí

@hoangk3nt mình thanh toán cho 2 bác đầy đủ cả bạn, còn chuyện ko phải của bạn không biết đừng vào nói linh tinh.
  2. thiết kế logo dễ lắm chỉ cần có ý tường, nhờ 1 bạn sinh viên biết photoshop hay illustrator là có thể vẽ đc
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Lil.Dolce

Lil.Dolce Thành viên cấp 2

Có ai có bản psd của bác tranvan.muon ko cho em xin với ạ :(
  4. fsharing.us

fsharing.us Thành viên cấp 1

phá giá thật :))
  5. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Lil.Dolce : Lấy hình ảnh trên kia sài đê, hoặc vào Web game chơi, là có hính ngon lành, sao lại lấy PSD, e muốn nhái bản quyền Game nào nữa hả ? :))
  6. fsharing.us

fsharing.us Thành viên cấp 1

võ lâm truyền kỳ 1 mà toàn làm cộng đồng võ lâm 2 là sao vậy? Làm có tâm tý đc không :))
  7. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Ngày trước cũng từ logo này mình đã làm lại logo cho một game private khác, giờ thấy hình ảnh hú hồn :)):)):))
  8. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

9. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

tranvan.muon edit lại nhẹ tí xíu từ logo trên thôi, cũng khá lâu rồi. Hơn 1 năm và game đã sập từ lâu!
  10. Lil.Dolce

11. Lil.Dolce

tranvan.muon mà fb bác tìm ko đc. add fb em với ạ.
    fb.me/lich.1102

Ủng hộ diễn đàn