Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác làm hộ em cái hình có nội dung giống 1 thành cái khiên giống trong hình 2 với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Key ell, 11/11/15.

Lượt xem: 1,737

1. Key ell Mới đăng kí

Tình hình là em muốn làm cái logo cho quán lấy ý tưởng là cái khiên của tướng pantheon trong lmht. nội dung là chữ N nằm trong khiên cái khiên sẽ là chữ O quán e là NetOne. em muốn làm cho nó thành chất liệu giống thế. các bác có thể giúp em với không ạ. chữ N sửa lại cho nó cứng cáp nữa ạ vì em vẽ bằng paint nên chữ N nhìn nó mềm mại quá [​IMG] [​IMG]

...
  2. NavTran

NavTran Thành viên cấp 2

hoang đường, nhờ vả thôi có cần khó làm vậy ko, hoang đường :|
    Key ell thích bài viết này
  3. Key ell

Key ell Mới đăng kí

có cao nhân nào giúp em một tay với không ạ
  4. khanhnguyen_ag

khanhnguyen_ag Thành viên cấp 2

Có phí sẽ có người làm cho bạn, chứ nếu làm free thì chắc khó ah. Vì tốn nhiều thời gian và công sức. Bạn muốn có cái logo ưng ý thì nên tốn chút phí, vì làm xong còn phải chỉnh sửa vài lần mới vừa ý dc.
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Có phí sẽ có logo đẹp bạn nhé :)

p/s: khanhnguyen_ag ở An Giang à :3
  6. khanhnguyen_ag

Chỉnh sửa lần cuối: 12/11/15
  7. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

khanhnguyen_ag vậy thì giao lưu đi, mình ở gần Long Xuyên đây :D
  8. khanhnguyen_ag