Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác tạo giúp em một cover Facebook ạ .

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LOLO, 25/3/13.

Lượt xem: 10,185

1. Quangdung0609

Quangdung0609 Thành viên cấp 3

ukm mình tải r. Đỡ mất công tách :D
  2. painful

painful Thành viên cấp 1

Ơ có nick mình kìa /:) 2 dãy ip giống nhau tớ không biết nhưng nếu có ý định bảo tớ clone nick thì bỏ ngay điii mod ơi ! tớ mới lập nick đầu tiên là nick này trên pc ngoài hàng net và sau đó hoàn toàn onl bằng opera di động nhé, ngoài ra mới lập 1 thread nhờ vả dưng mà bị troll nên ignore thớt í ròi == và tớ cũng ít khi cm mà toàn hóng rồi like cm âm thầm nhá, không dưng chụp cái màn hình lên rồi kêu sợ này sợ kia là sao hả mod ? :| cho xin 1 lời giải thích, chả ai thích bị mang nick lên forum kiểu này đâu ;) cả tối qua 11h30 tớ đi ngủ rồi, ở đâu ra cái trò "hôm qua lúc 11:55pm" ?
    Eminem thích bài viết này
  3. dragon1402

dragon1402 Thành viên cấp 1

vãi thanh niên 8-}
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

vấn đề là do mod thiếu kinh nghiệm về tra IP thế thôi :)

có thể tra IP riêng lẽ thì 37.228.*.* ==> IP của opera mini :D

//từng làm wản lý game nên mấy vụ này rành hơn tí
    painful thích bài viết này
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Xấu hổ quá Nứng ạ. :))
    Phải nhìn cả dãy IP chứ. :P
  6. thik ji làm nấy

thik ji làm nấy Mới đăng kí

đẹp gớm
  7. Mystery of Pain

Mystery of Pain Mới đăng kí