Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác thêm giúp em dòng nước chảy.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Toàn Khoa, 15/4/13.

Lượt xem: 2,939

1. Nguyễn Toàn Khoa Thành viên cấp 1

Em vừa mới làm xong một cái hòn non bộ nhưng mà người ta đòi có thêm nước đang chảy trên đó mới chịu. Trình độ pts của em thì không khá nên làm cái hòn non bộ nhìn nó ghê ghê. Bác nào chỉ giúp em làm sao tạo dòng nước chảy trên mấy cục đá với.

...
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

ghép đã ảo lòi ra rồi còn thếm nếm đc cái gì nữa
    Hóng các thánh bạn nhé !
  3. Nguyễn Toàn Khoa

Nguyễn Toàn Khoa Thành viên cấp 1

Mình không biết cách tạo dòng nước như thế nào nên nhờ các bạn chỉ giúp mình. Cám ơn bạn đã nhận xét. Mình cũng tự thấy nó gớm.
  4. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

chỉ có thể tự tay bạn gkep dòng nước chảy vào đây thôi chứ bạn lưu file jpg r thì mình chịu chẳng biết pải làm sao nữa . nếu có làm mất rất nhiều thời gian dùng pen cắt , ngại làm lắm
  5. langtang

langtang Thành viên cấp 1

hình nó ảo rồi thì bạn lấy hình thác nước ghép và luôn,lỡ ảo thì ảo nữa cũng không sao đâu ^^
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Đặt gạch tối làm.

-------------------------

Của bạn đây :))

Nguyễn Toàn Khoa thích bài viết này
  7. langtang

langtang Thành viên cấp 1

hình bạn đây ^^ chỉnh cái tháp lại chút rồi đó [​IMG]
    Nguyễn Toàn Khoadunghuongvt thích bài viết này.
  8. Nguyễn Toàn Khoa

Thanks bạn nhiều nhiều lắm nè. Nhưng mà bạn lấy hình khác ghép vào nó mất hình dáng của cái hòn non bộ ban đầu rùi. hihi
  9. Nguyễn Toàn Khoa

Thanks bác nhiều nha. Bác làm đúng ý em nè. Em cũng có lấy hình thác ghép vào mà trông nó cứ sao sao đâu ah.

Ủng hộ diễn đàn