Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác thiết kế giúp cái logo.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi elnino86hp, 20/8/14.

Lượt xem: 2,294

1. elnino86hp Thành viên cấp 1

Chào cả nhà,
    Thú thực là em làm 1 cái giao diện chương trình nhắn tin tiêm chủng, giờ người ta yêu cầu thiết kế cái logo chữ IAS(immunization advisory system) mà em chưa có ý tưởng gì, thử vài kiểu mà thấy k vừa mắt.
    Nay em lên đây nhờ các bác thiết kế giúp em hay ít nhiều cũng cho em xin tí ý tưởng thực hiện :D
    Thanks các bác.

...
  2. trandung986

trandung986 Banned

Bác chủ thớt xem lại cho thêm cái ảnh minh họa vào cho dễ hiểu.
  3. elnino86hp

elnino86hp Thành viên cấp 1

Em chưa có ý tưởng nên nhờ các bác thiết kế, tư vấn. Vấn đề ở đây là logo chương trình Nhắn tin tiêm chủng, viết tắt là IAS (immunization advisory system). Có 1 hình gì đó làm biểu tượng và chữ IAS, hoặc chỉ cần chữ IAS k thôi nhưng viết cách điệu hay sắp xếp như nào cho ok chút :-s
  4. tiendatbtt

tiendatbtt Thành viên cấp 1

Lên GG viết "immunization logo" -> chuyển sang tab "hình ảnh" ->cả tá ý tưởng cho bác chọn, mà cũng chỉ có bác mới biết cái nào hợp với bác.
    Đương nhiên đó là ý tưởng thôi, chứ không nên lấy free luôn những mẫu đó. Chúng ta có đạo đức nghề nghiệp nữa.
    elnino86hp thích bài viết này
  5. elnino86hp

elnino86hp Thành viên cấp 1

tiendatbtt - cảm ơn bác :) thật ra em có xem qua rồi mà thấy k thích hợp lắm. Em thích kiểu nó đơn giản, k thích hình ảnh cụ thể. Các bác qua xem có ý tưởng gì thì chỉ giúp em với. Em là em thích cái kiểu đẹp nhưng phải đơn giản, k thích hình ảnh thật :( ví dụ như mấy cái này nè các bác.
    [​IMG][​IMG]
    Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/14

Ủng hộ diễn đàn