Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác vẽ lại hộ cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi TuanYun, 8/1/14.

Lượt xem: 2,821

1. TuanYun Thành viên cấp 1

Các bác nào rảnh vẽ lại hộ em cái logo này trên Ai với ạ. Nếu có tut hướng dẫn vẽ thì càng tốt ạ, vì em cũng đang mày mò học Ai.

cái logo hồng hà bên góc dưới bên trái đấy ạ. Em cám ơn nhiều ạ

...
  2. Cazza

Cazza Mới đăng kí

Bạn chụp ảnh và nhờ vả khó hiểu vãi cả ra. Nhờ mỗi cái logo mà sao chụp 1 bức to thế, đã thế chữ
    lại còn ở phía dưới cùng gần với mấy cái quảng cáo. Lúc đầu mình xem cứ tưởng là vẽ nguyên 1 cái tờ kia. Sau đó thấy kêu vẽ mỗi cái logo thì chụp chiếc gì logo xiên xẹo,nhìn còn không ra màu nào, hình thù ra sao chứ đừng nói là chữ đọc mãi ko ra.
    Thế nhé,mình chỉ giúp được tới đây thôi. Ko nên nhờ vả gì thêm nữa vì mình tin là ngoài mình ra thì ko ai đủ độ rảnh và cái đầu ấm để giúp bạn như mình đâu. Chúc vui.

Link tải file thiết kế : mediafire.com/download/fhvamdubpbyg1jr/honghahelp.zip
    TuanYun thích bài viết này
  3. TuanYun

TuanYun Thành viên cấp 1

Cam on bac cazza nhieu lam

Ủng hộ diễn đàn