Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác xóa hộ em 2 người :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Ngoc Thắng, 30/12/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,700

1. trần văn thắng

trần văn thắng Thành viên cấp 2

phần xóa thì quá đơn giản.Nhưng cái quan trọng là phần đi nền phía sau của 2 bạn.Nếu chỉ dùng tool và brush nó sẻ k thật dc.Còn song sắt.Rồi Quang cảnh phía sau.2 mảng ảnh khác nhau.Cái này phải quá khó !
  2. Hưng Trần Văn

Hưng Trần Văn Cựu quản trị

Giữ lại người giữa thì thực sự là quá khó và rất lâu, không mấy người sắn sàng đánh đổi để sửa bức này, nếu đây là 1 bức ảnh rất ý nghĩa để làm kỉ niệm thì may còn có người giúp. Nhưng đây chỉ là 1 pic chụp chơi nên tôi không hy vọng nhiều. [-(
    Ngoc Thắng thích bài viết này
  3. Ngoc Thắng

Ngoc Thắng Thành viên cấp 1

Thật ra ảnh này là ảnh chị của em. Em cũng trả có gì cho chị nên định nhờ các anh forum sữa lại ảnh để cho chị xem vào mùng 1 tết.Nhưng chắc là khó thật cũng có thể là không làm đc.anh có thể giúp em xóa bài này giùm em với.
  4. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Nếu bạn ko muốn bị troll,.hãy nhất nút báo cáo sai phạm topic của bạn,.để mod vào làm việc,.mod sẽ xóa mấy hình ảnh đấy đi :-bd
  5. Ngoc Thắng

Mọi người ơi.có ai có thể giúp em Photoshop hình người ở giữa và cái bàn đồ ăn thức uống vào 1 hậu cảnh nào khác không ạ :-s Mong mọi người có thể bỏ ra chút thời gian để giúp em 8-|
  6. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

Nhìn mặt thằng bên là muốn cho nó toạc mồm rồi
  7. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

giúp bác cắt ra thui, còn ai muốn chèn gì thì bác tự túc nhá

Hưng Trần VănNgoc Thắng thích bài viết này.
  8. Ngoc Thắng

Cảm ơn bác. Câu trả lời của bác làm em hài lòng nhất từ 2 ngày em nghịch forum của ta :D Cảm ơn bác. Ai có thể giúp em chèn hậu cảnh đc không ạ hihi
  9. tranminhchien

tranminhchien Mới đăng kí

2 người gần 2/3 bức ảnh rồi sao xóa nổi
  10. Ngoc Thắng

Anh ơi bây giờ em cần giúp ghép ảnh thôi anh ạ.có chuyện gia cắt giúp em r` hihi. Tks anh trên thêm lần nữa ^^
  11. conduong

conduong Banned

thế phải xoá nốt mấy cái đĩa đi nữa ko 1 mình chơi 3 đĩa thì :-s
  12. Ngoc Thắng

Thui anh ợ. Để thế cho nó hoành tái chàng ;;) thể hiện đc cái độ troll =)) Cao nhân nào giúp em ghép hậu cảnh vào với :P
  13. conduong

conduong Banned

dư lày ????
    Ngoc Thắng thích bài viết này
  14. bboyhpro

bboyhpro Thành viên cấp 2

Đầu tiên em xin đc chào các bác và chúc các anh các chị năm mới vui vẻ tràn ngập HP bên gia tình và người yêu của mình :)

Lấy lòng hay nhi? :D

15. Ngoc Thắng

Đầu tiên em xin đc tks anh conduong nhé :). Thứ 2 em nói với bác boy là năm mới em chúc mọi người đàng hoàng chứ không lấy lòng ai cả =.=" Vì forum mình rất nhiều người kiểu gì cũng có người giúp em thôi =='
  16. cuibappt

cuibappt Thành viên cấp 3

Ca này cứu ko nổi.. :))
  17. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

bạn này giỏi kích người khác nhỉ? người giỏi trong 4r có thể có, nhiều hoặc ít, nhưng họ mà giỏi thì họ lại càng không thể giúp bạn :v những người càng giỏi thì càng nhiều việc, số công việc và tiền bạc tỉ lệ thuận với tài năng (đa phần là thế)
    cuibapptbboyhpro thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn