Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn chỉnh sửa giúp cho cái ảnh ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thienkim, 24/2/18.

Lượt xem: 7,015

1. David★Lyn

David★Lyn Thành viên cấp 2

Thấy kiểu nhờ vả vậy là ko mấy thiện cảm rồi, lại còn đem cái lòng từ bi, thánh thần vào câu nói nghe nó chả ra sao...
  2. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

tranvan.muon có lẽ pác đang nghĩ tui ghen ăn tức ở rồi. Tui làm thiết kế nội thất công việc dựng model 3d và có cửa hàng photocopy in ấn riêng ở Quận 3 TP HCM. Tui đâu có rãnh đi làm mấy cái tk chỉ mấy chục k đó ah. Sorry nếu có ai đó cảm thấy bị đụng chạm nhé chứ tui là tui ko thích nói móc ai đâu nha. Còn việc pác bảo nhận mấy cái 300k rồi vào diễn đàn đưa lại cho pác 50k thì thợ tui thuê để làm gì ah ? Và rất thường khi khách hàng ngồi bên cạnh yêu cầu chỉnh sửa trực tiếp thì pác giúp thế nào được ? Nói chung vì thấy pác bị thiệt so với mb chung nên tui "nhiều chuyện" vậy thôi chứ tui ko có ý gì cả nhé. Pác cứ vào blog phía dưới xem những công trình tui thiết kế và hoàn thiện nhé.
    https://lygiahoangnghia.wordpress.com/cong-trinh-2/revit-architecture/biet-thu/bo-ho-so-4/
  3. smallangel205

smallangel205 Thành viên cấp 1

:) Em mạn phép bon chen vào vs suy nghĩ của mình: Bác tranvan.muon làm vì đam mê thôi, còn bác wongzilee cũng chỉ nghĩ cho ae công sức bỏ ra mà chả được bao nhiêu.
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

thank you ! các bác tui chỉ học nghề thui
  5. wongzilee

wongzilee Thành viên cấp 2

tranvan.muon tui phá hôi pác để được cái giề ? 50k tui thèm vào đi giành giựt với pác. Pác cần ko tui cho pác 50k. Tui chỉ nghĩ cái công sức gọi là đì sai của pác nên tui góp ý thôi chứ giành giựt gì 50k cho mang nhục pác. Nếu pác ở TP HCM chưa có việc làm lên cửa hàng tui 90 Phan Đăng Lưu tui tuyển dụng ngồi chỉnh sửa hình ảnh, tk name card poster bằng Illustrator và đánh máy, 7tr/tháng bao cơm. Làm việc từ 7h đến 17h30.
  6. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@wongzilee : Mình ở TP HCM, đã có cuộc sống thu nhập ổn định rùi, Thanks !
    Chỉnh sửa lần cuối: 3/3/18
    thienkim thích bài viết này
  7. thienkim

thienkim Thành viên cấp 1

Show tuyệt tác của anh tranvan.muon, cam ơn tất cả mọi người đã cùng đồng hành trong bài viết này :)>:D<
  8. quangbb8800

quangbb8800 Mới đăng kí

Haha được voi đòi 2 bà trưng
  9. quangbb8800

quangbb8800 Mới đăng kí

Chủ thớt check ib

Ủng hộ diễn đàn