Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn giúp mình vẽ chibi..(khuyến khích card 50k)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Color_of_li7e, 18/12/12.

Lượt xem: 11,017

1. Color_of_li7e Thành viên cấp 2

dhssssssssssssssssssss

...
    ExoticFlavor thích bài viết này
  2. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

chủ thớt viết có lòng thành muốn nhờ mà, đâu cần thiết phải chém ng ta dữ vậy!
    sun_writer thích bài viết này
  3. HSP

HSP Thành viên cấp 4

4. vominhthien

vominhthien Thành viên cấp 1

giờ mới biết vẽ chibi khó vl thế !!!
    Color_of_li7e, Bánh mì áp chảothuynganquan thích bài viết này.
  5. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Anh vẽ nhá\m/
    Color_of_li7eĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

mình đồng ý với quan điểm của bạn
    " Mình tay nghề đang còn non quá...muốn vẽ chibi tặng bạn nhân ngày sinh nhật mà học mãi vẫn ko vẽ nổi...thực sự nản..:( " -mình thấy chủ thớt nói rất chân thành
    Nói chung là chủ thớt chưa biết cách diễn đạt thôi mà, bạn nào cảm thấy ok thì giúp. Còn không thì có thể lẳng lặng mà rút ra thôi, đừng làm to chuyện lên làm gì, còn chủ thớt nên nhờ mod của box fix lai cái tên tiêu đề một chút là ok. Còn chuyện tiền nong thì mình nghĩ nên dẹp nó đi, còn bạn thấy bạn nào vẽ dùm thấy tuyệt thì có thể send inbox số thẻ cào gọi là động viên tác giả là được.
    MissMabuColor_of_li7e thích bài viết này.
  7. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Thực ra 4rum mình ai cũng thân thiện vui vẻ,.bạn nhờ thì mọi người nếu rảnh rang công việc hoặc nằm trong khả năng thì họ sẽ giúp bạn free,.còn thi thoảng họ kêu phải có card mới vẽ hoặc giúp thì là họ troll cho vui vẻ thế thôi :D tại bạn thêm cái số 50k vào nó mới mất đi sự vui vẻ đấy.
    Color_of_li7edebuchy thích bài viết này.
  8. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Chủ thớt nhờ và thật lòng thế mà :3 sao các bạn lại ném đá thế :"> vẽ mà có thêm phần thưởng thì sẽ càng có động lực thôi ;)) Dù sao công sức của người vẽ bỏ ra mà :">
    MissMabuColor_of_li7e thích bài viết này.
  9. hiroki

hiroki Thành viên cấp 3

inbox t vẽ cho 8-}
    Color_of_li7e thích bài viết này
  10. Thịnh Zombie

Thịnh Zombie Thành viên cấp 3

Haizz, cái page này không hiểu sao mình bị khóa, mà khóa lâu rồi, chỉ cho xem chứ không cm với like đc :))
  11. Bamb0o

Bamb0o Cựu quản trị

Vẫn vào được bình thường mà bạn ơi :3
  12. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

13. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

Chibi là con... mèo đó Leo :D
  14. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Mùa này ăn mèo thì ngon bác nhẩy,:D
  15. Color_of_li7e

Color_of_li7e Thành viên cấp 2

Có thể mình chưa suy nghĩ kĩ trong cách diễn đạt nên mọi người hiểu nhầm....còn mình hoàn toàn không có ý đó.....@@..mình đòi hỏi jz ạ...??..chỉ là do mình nghĩ...nếu trả may có 1 vài bạn ngẫu hứng lên mà vẽ giúp mình thì mình sẽ phải làm sao...hậu tạ ai đc...vì dù sao cũng treo cái tile hậu tạ lên rồi...
    Còn nếu lúc đó mình nghĩ ra đc mọi ch sẽ trở nên ntn thì tất nhiên mình sẽ ko sơ ý nói như vậy...
    Dù sao thì lời mình cũng đã lỡ nói ra rồi....gửi đến tất cả các bạn 1 lời xin lỗi...
    (..Nhờ mod xóa giúp mình topic này với..)
  16. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

cũng có j to tác đâu :| . thôi qua face ngó hàng thích style của mình thì mình vẽ cho nhé,năng lực mình chỉ vẽ được thế thôi, nên ko thì ưng bạn cứ từ chối luôn ko phải ngại nhé.
    http://www.facebook.com/thuynganquan
  17. Ếch Ộp

Ếch Ộp Thành viên cấp 2

Quẩy tí cho bác vui ^^

Căn bản mình lười lên màu nên thím nào hảo tâm down về lên màu giùm thớt nhé, mình lười mình lười mình lười thôi mà :-s

Psd đây http://www.mediafire.com/?n52oa1puphpnqve

Dù gì cũng gato với thớt có gấu :-L
    Spruce_nd93, sun_writer, Mepo2 người khác thích bài viết này.
  18. Color_of_li7e

^^...Cám ơn bạn nhiều nhé...mình ko biết nói sao nữa..
    bạn vẽ đẹp lắm....:)
    mình chọn Style này..:
    http://www.facebook.com/photo.php?f...96642.98588.100001489223009&type=3&permPage=1
    Nếu không phiền bạn giúp mình vẽ bức đang ngồi ghế nhé..:)..vì có 1 bạn giúp mình vẽ bức kia rồi...
    mình thấy ngại quá..:)...muốn cám ơn bạn thêm 1 lần nữa..
    thuynganquan thích bài viết này
  19. Color_of_li7e

^^..đẹp quá...mình ko biết nói sao nữa.....Xin gửi lời cám ơn chân thành đến bạn..:)
    .....
  20. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

đợi 3 hôm nữa là thi xong mình sẽ vẽ cho bạn nhé. free bạn ạ. mình mới tập vẽ nên nhận vẽ để nâng cao tay nghề thôi :D

Ủng hộ diễn đàn