Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn làm giúp logo :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Eric Đỗ, 27/1/13.

Lượt xem: 2,003

1. Eric Đỗ Mới đăng kí

Mình đã có anh..nhưng vì máy mình vừa ghost xong k có nhiều font để viết text nên nhờ các bạn viết giùm 3 chữ này vào 3 ô :) theo thứ tự nhé K - S - O :) và hàng chữ to là KE SACH ONLINE..ở dười là "Kết nối cộng đồng người huyện Kế Sách"
    effect sao hợp hợp tý ;)) các bạn xóa mấy chữ ùi text lại giùm :P

...
  2. DoubleG

DoubleG Thành viên cấp 2

xong nhé
  3. Eric Đỗ

Eric Đỗ Mới đăng kí

?? y chan thế ?
  4. hoangphuchsu

hoangphuchsu Thành viên cấp 2

dunghuongvt thích bài viết này
  5. Eric Đỗ

Eric Đỗ Mới đăng kí

bạn có thể cho cái cỡ chữ to tý đc k ạ :) cái logo thì đc ùi còn 2 dòng chữ thì hơi nhỏ :D k thì bạn cho mình file psd đi :)
  6. hoangphuchsu

bạn lưu về, mở lên bằng pts, xóa dòng chữ đi và viết lại cũng đc :)
    blending cho chữ là drop shadow, thông số: distance = 0, size và opacity thì tùy vào kích cỡ chữ của bạn, chỉnh sao cho vừa mắt là đc :)
  7. Eric Đỗ

Eric Đỗ Mới đăng kí

font gì bạn :)
  8. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Google đi cho lành :)) search font dowload free ra hàng rổ tha hồ mà chọn k thì dùng những font có sẵn trong pts ấy như Arial ,Mini, Tahoma =))
  9. hoangphuchsu

Eric Đỗ thích bài viết này
  10. Eric Đỗ

Eric Đỗ Mới đăng kí

11. hoangphuchsu

click nút "Thích" là được r bác ^^
    Eric Đỗ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn