Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn làm giúp mình gấp cái logo cho team của mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi JenPi, 7/1/13.

Lượt xem: 6,951

1. JenPi Mới đăng kí

Mình là learder của team mình, mình muốn có 1 cái logo cho team mà nhóm mình thì ko ai rành về PTS các bạn giỏi PTS xin giúp mình với nhé. Mình muốn làm cái logo như thế này. Rất thks các bạn nhìu lắm lắm. [​IMG]
    Cái LOGO mình muốn làm là như thế này sửa chữ lại giúp mình thành St.319 thành LC.294. Chữ MIN thành BFF[​IMG]Và LOGO này St sửa thành LC ở dưới là 294

...
  2. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

là cái gì:-/
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Tại sao lại phải ...''tái chế'' từ 1 logo có sẵn ?
  4. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

trưởng nhóm ấy bạn .bác ấy viết sai chính tả thì phải :-s

hạn chế viết màu đỏ nha bạn :)

Phải làm Gấp hả bạn,trể tý dc ko :-s
  5. Khánh Híp

Khánh Híp Thành viên cấp 1

sao lại sửa logo của người khác /:) nếu bạn nhờ vả thiết kế cho bạn logo mới thì sẽ có người giúp bạn chứ đi sửa lại của ng khác thành của mình thì ko ai giúp đâu bạn
  6. JenPi

JenPi Mới đăng kí

Tại mình thix cái kiểu nó như thế này. Nên mình đăg lên để mọi ng dễ biết đó thôi mà. Hichic
  7. JenPi

JenPi Mới đăng kí

Trễ trễ là khoảg bao lâu bạn. 1 tuần ko? Tại mình cần logo để in lên áo, làm wed r này nọ nữa. Làm leader khổ phải lo hết hichic. Giúp mình nhé. Mình thks bạn nhìu lắm lắm
  8. hoang7991

hoang7991 Thành viên cấp 2

đi học đã. tý về mà chưa ai làm thì mình tiếp bác 1 tấm. ;;)
  9. JenPi

JenPi Mới đăng kí

thks bạn nhìu nhá. mà sao ko thấy hichic :(
  10. JenPi

JenPi Mới đăng kí

có ai giúp mình ko mình thks nhìu :(
  11. JenPi

JenPi Mới đăng kí

mình đag cần lắm lắm :( chưa có logo cái club mình nó hối quá hichic. có ai giúp mình ko :(
  12. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Giúp bạn LgmNa.png
    JenPi thích bài viết này
  13. JenPi

JenPi Mới đăng kí

LOGO của bạn màu đẹp lắm thks bạn nhìu nha. Nhưg mà có thể làm giúp mình như hình trên và có vương miện đc ko ? thks nhìu nhìu lắm
  14. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Vấn đề của bạn là logo của bạn làm theo mẫu trên ko khó,nhưng mọi người kị nhất là việc ĂN CẮP ý tưởng của người khác ( đặc biệt nhất là logo,tượng trưng cho bộ mặt 1 người,1 cty,nên làm giống logo là ko tốt đâu bạn )
  15. hoang7991

Của bác đây.

JenPi thích bài viết này
  16. JenPi

JenPi Mới đăng kí

Ko phải mình ăn cắp íh tưởg mình chỉ muốn là làm lấy cái khuôn là hình vươg miện thôi mà. Mà mình thấy cái logo này là giốg hình logo bacar r gắn vương miện của realmarid vào thôi. vậy đây cũg là ăn cắp sao :((
  17. JenPi

JenPi Mới đăng kí

nhờ bạn chỉnh lại cái blen màu thành tông trắg đen dùm mình đc ko? bỏ 2 cái hoa văn ở 2 bên đc ko :( Thks bạn nhìu
  18. hoang7991

19. JenPi

JenPi Mới đăng kí

20. hoang7991

Bó tay với bác.

Ủng hộ diễn đàn