Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bạn trong diễn đàn chỉnh sáng da vùng mắt giúp mình với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ngokthat, 12/12/12.

Lượt xem: 3,761

1. ngokthat Thành viên cấp 1

Mình mún làm sang da, xóa quầng da đen ở riêng vùng mắt nhưng k bít làm thế nào cả,b nào giúp mình và chỉ mình cách làm với đc k. Mình cảm ơn trước nhé.

...
  2. VArmstrong

VArmstrong Thành viên cấp 1

thế này là chỉ có bị các thánh troll thôi, R.I.P ^:)^
  3. ngokthat

ngokthat Thành viên cấp 1

:-s sao lại bị troll hả bạn, huhu, t k bít làm nên mới nhờ vả chứ,
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

mình nghĩ do bạn trag điểm đánh phấn không đều nên khi đánh flash lộ rõ khuyết điểm
  5. ngokthat

6. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

ngokthat thích bài viết này
  7. ngokthat

hi, trắng quá nên t thất nhợt nhạt quá, về cái chỉnh sáng da cả mặt thì t bít rồi nak, nhưng chỉnh riêng khu vực mắt t k bít, mà đây b dùng công cụ gì vậy
  8. InvisibleMan

InvisibleMan Thành viên cấp 2

Có cách đơn giản là khoanh vùng chỗ màu vàng lại rồi chọn slection color, kéo màu vàng về là được.
  9. ngokthat

cái ảnh này m chỉ biết dùng curver và Brush làm sáng cả mặt, riêng vùng mắt m k có cách nào làm sáng cho đều so với cả mặt cả, b nào bày mình với:-s
  10. Jonny sang

Jonny sang Banned

bấm chữ S rồi dùng Alt + chuột trái mà chấm vào :D
  11. ngokthat

Để mình làm xem sao nhé:like:
  12. nguoi_du_muc

nguoi_du_muc Thành viên cấp 2

cơ mà nhìn ông bạn ngồi bên cạnh có nét giống một vị thánh mới nổi gần đây ta
    tony_doan thích bài viết này
  13. conduong

conduong Banned

ghép chuẩn ^:)^
  14. Minielove

Minielove Thành viên cấp 2

15. ngokthat

ÔI KHÔNG, BẠN CỦA T...>:) hi, cơ mà giống đâu mà giống
  16. ngokthat

MÌNH LÀM RÙI, CƠ MÀ DO KÉM CỎI NÊNK ĐC CHUẨN LẮM B INVISIBLEMAN AK.
    CÒN B JONNY ƠI, TẠI T CHẢ HỌC PTS CĂN BẢN NÊN LÀM THEO CÁCH B THÌ RA CÁI BẢNG ĐÓ NÊN BÓ TAY NAK.
  17. ngokthat

b Minielove ơi, m chưa đủ bài viết nên k kèm link trích dẫn b đc, Mình thích tấm 1 bạn, đẹp nak,nhìn tự nhiên, son môi nhạt nhạt tí thì chuẩn hơn nak, dạy mình cách làm với b ơi,
    Minielove thích bài viết này
  18. Minielove

Ko có gì khó đâu bạn, có công cụ Clone Stamp (S) đó, hoặc bạn dùng Healing Brush (J), mình thì mình dùng (J) nó tự nhiên hơn, rồi bạn thêm Brush màu hồng hồng tô lên vùng mặt (vùng mặt của bạn hơi xanh xao) mình cũng gà lắm, bạn từ từ làm là ra à! màu son thì mình thấy ổn rồi, nếu để lợt thì nhìn mặt bạn tái lắm!
  19. ngokthat

:like:
    hi, để mình làm xem có đc như b k, có gì m k rõ m nt vào inbox của b, b chỉ cho mình nhé
    Minielove thích bài viết này
  20. Minielove

OK, mình rất vui!

Ủng hộ diễn đàn