Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bro tách người trong ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Việt Hùng, 21/3/13.

Lượt xem: 4,154

1. Việt Hùng Mới đăng kí

topic đã close, cảm ơn mọi người :)

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/2/15
  2. Yans De Ratatosk

Yans De Ratatosk Thành viên cấp 2

3. Khánh lacoste

Khánh lacoste Thành viên cấp 2

Lại muốn xóa người ah:-q
    Việt Hùng thích bài viết này
  4. HaiDuong

HaiDuong Mới đăng kí

làm avatar FB thì crop cái là xong
    Việt Hùng, aO_Oa, thanhtung22071 người khác thích bài viết này.
  5. Daicahuy

Daicahuy Boss Miền Trung

bố mẹ và 1 đứa con...tình hình là ko muốn họ hàng biết đứa bé đây mà...
    Việt Hùngphuonganh011192 thích bài viết này.
  6. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

May cho bạn là gặp toàn người tốt nên ảnh của bạn đã xong, chứ 4rum nhiều thành phần nguy hiểm lắm =)) :-"
    Việt Hùng, anhcong_sostuxuonglc thích bài viết này.
  7. Khánh lacoste

Ai bảo đã xong :))
    ngáo, Việt HùngYans De Ratatosk thích bài viết này.
  8. Yans De Ratatosk

hóng troll :3:3
  9. phuonganh011192

phuonganh011192 Thành viên cấp 3

HÌnh như cửa bác #2 là đủ dùng cho thớt rồi, bây h các thím cứ cmt nhiều, chắc là topic này sẽ k xong =))
    Việt Hùng thích bài viết này
  10. Khánh lacoste

mạo muội làm 1 tấm ạ [​IMG]
  11. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Do mấy cái thần phần này làm vDS giờ trở thành 1 động troll dưới con mắt người xem đấy .người nhờ vã thì nhờ với thái độ lịch sự,người giúp thì người ta làm giúp không nói tiếng nào,mình không giúp thì thôi vào thấy nhờ vã là hóng troll...
    Đáng troll thì hãy troll,còn không thì bỏ dc cái gì hay cái đó,đừng biến Vds thành ổ troll

Những topic như này troll chả ai nói năng gì,nếu mình có thời gian ,mình cũng sẽ troll loại nhờ vã này .
    http://forum.vietdesigner.net/threads/nho-lam-co-bap-them-san-chac-giong-luc-si.17973/
    Pùm Trà, Việt HùngLyBa thích bài viết này.
  12. anhcong_sos

anhcong_sos Thành viên cấp 2

Nói thật là mh và đa phần anh em ở đây troll đều có lý do cả ;))
    1- Nhờ làm những thứ linh tinh và vớ vỉn
    2- Đã nhờ còn cao giọng hay ko đứng đắn
    3- Những stock hài và gợi đòn...nhưng sau khi có tác phẩm giúp đỡ rồi :D
    Còn nhiều trường hợp never troll nếu nhờ vả quá vớ vẩn ảnh hưởng hình ảnh người khác
    Các bạn khi nhờ cũng chú ý hạn chế bảo xóa ng này người nọ (vì nó có vẻ khá.....) và nên tìm hiểu qua một chút về cắt ghép ảnh để hiểu ảnh nào có khả năng cắt ghép. Nhiều khi đưa ảnh trời ơi lên anh em buồn cười nên mới troll thôi =))
    Duy Tran, Khánh lacoste, Việt Hùng1 người khác thích bài viết này.
  13. Yans De Ratatosk

nghe xoá ng` là ko thik rồi, nhưg yêu nghề nên vẫn làm :">
    vì ko thik nên chỉ post hình, ko cmt.
    minh90381, Việt Hùnganhcong_sos thích bài viết này.
  14. LyBa

LyBa Thành viên cấp 1

nó đã trở thành cái động troll lâu rồi,giờ như bị kháng thuốc rồi
  15. Việt Hùng

Việt Hùng Mới đăng kí

hình chỉnh sửa như vậy chắc oke rùi!
    nói chung là tks các bro, đbiệt là YDR :D
    còn troll thì em ko sợ ạ, vì đi troll ng khác nhiều rồi bjo cũng chai mặt ko lo thời tiết j đâu ^^
    chắc Topic close đc rồi chứ cmt thêm thì topic chả xong đc đâu.hehe
  16. Khánh lacoste

không phải tự nhiên mà người ta troll bạn ạ , nếu đã không thích bạn gái kia có trong tấm hình thì đừng chụp chung làm gì ( hoặc sau khi chụp 3 người thì 2 bạn kia làm 1 pic cho nó tình củm rùi muốn làm cover facebook thì làm ) , chụp xong giờ cứ up lên bảo người ta xóa này xóa xóa nọ , thử nghĩ xem nếu bạn gái kia thấy mình bị xóa thì sao ?
    Yans De Ratatosk, ILovePhotoshopLiebestraum thích bài viết này.
  17. ILovePhotoshop

Những điều này mình đã nói ở các topic khác như vậy nhiều lần rồi .

ý của mình là vds đang ngày càng nhiều topic bị troll làm cho mem mới có khái niệm ko tốt về vDS,bản thân mình là 1 người luôn muốn cống hiến những gì mình biết về đồ họa để góp phần cho 4rum ko ngừng phát triển,nên cũng ko muốn vì mấy cái bài troll đó mà làm cả 4rum mang tiếng là 1 động troll chả khác nào haivl.com gì đó cả .
    nên cái gì cảm thấy troll dc thì cứ troll,mình cũng là người ko có khó tính gì trong mấy chuyện đó mà nói này nói nọ để đả kích gì chuyện này cả,mọi người vui là dc,nhưng nếu topic nào giảm troll dc thì giảm.
    Chỉ là ý kiến riêng từ 1 phía của mình,các bạn có thể nghe...hoặc không ,nên mình ko muốn tranh luận thêm vấn đề này,1 vấn đề quá nhàm trước giờ mà chưa có lời giải,mà sự thật thì ai cũng thấy đó là nhiều người biết đến vds là 1 Động troll.Comt cuối cùng vấn đề này để tránh nói qua nói lại .Chào thân ái và quyết thắng .
    anhcong_sos thích bài viết này
  18. minh90381

minh90381 Thành viên cấp 1

nhưng bạn ah! Cũng có nhiều mem mới vào đây chỉ để chỉnh sửa lại 1 số hình tự sướng của họ mà với những điều kiện đớn giản nhưng họ không chịu tìm hiểu, hay làm biếng làm. Thậm chí có 1 số người khoác lác ở ngoài là cao thủ pts gì đó rồi vô đây nhờ vả mọi người thì mới bị troll nhiều nhất! Đó là quan điểm cá nhân của mình về cáo forum này! :)
    Khánh lacoste thích bài viết này
  19. Yans De Ratatosk

just don't feed the troll ╮(╯_╰)╭
  20. ILovePhotoshop

Mình đã giải thik ở trên rồi,là mình đã nói rất nhiều vấn đề đó rồi,vào tạo acc cái rồi nhờ vã kiểu ra lệnh,kiểu tự sướng,muốn biến thành siêu nhân...thì đáng troll ,nếu mình rãnh mình cũng sẽ troll
    .Còn những topic người ta muốn chỉnh sửa để làm kỉ niệm hay các thể loại khác mà ko quá thì mình thiết nghĩ giúp dc thì giúp,ko thì lơ họ cũng dc,troll gì tội họ,chả ai muốn đi nhờ vả nếu như mình tự làm dc .còn cái thể loại thik làm siu nhân,thik ghép hình tu sướng thì mình ko bàn .
    Nó miết ko hiểu .Mình muốn nói là cái gì đáng thì hãy troll,bỏ dc thì bỏ,giảm đi dc 1 bài là 4rum bớt mang tiếng động troll dc 1 bài ...sao lại quy đồng hết các topic khác nhỉ :-? .mình thừa hiểu topic nào đáng troll hay ko mà phải giải thik là Cũng có nhiều mem mới vào đây chỉ để chỉnh sửa lại 1 số hình tự sướng của họ mà với những điều kiện đớn giản nhưng họ không chịu tìm hiểu, hay làm biếng làm. Thậm chí có 1 số người khoác lác ở ngoài là cao thủ pts gì
    Việt Hùng, Yans De Ratatoskminh90381 thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn