Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao nhân chế ảnh troll thằng bạn thân

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi huypro, 24/11/12.

Lượt xem: 2,801

1. huypro Thành viên cấp 1

Mình tới tập tọe ngik lên làm 1 số bức nhưng không được ưng ý, các pro chém nhiệt tình giúp mình với nhé
    [​IMG][​IMG]

...
  2. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Có vẻ chủ đề của tối nay là troll nhau :-B
  3. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

Nhờ các cao nhân chế ảnh troll thằng bạn thân, em xin hậu tạ các cao nhân một đống...
  4. tuankiet_nct

tuankiet_nct Thành viên cấp 2

không phải là tối này mà là chủ đề của tháng :-?
  5. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Càng ngày càng nhạt....đi đâu cũng thấy troll troll.....cái này post vô Box chuyện trò linh tinh nghe còn hợp lí hơn....[​IMG]
  6. huypro

huypro Thành viên cấp 1

Hehe tại em thấy nhìu ng làm quá, ham hố tập tọe mà chả đâu vào đâu. các bác có lòng hảo tâm giúp em vs ạ
  7. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

cơ hội đã đến
  8. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Lòng hảo tâm của chúng tôi để làm những việc có ích, cũng có là làm cái việc "troll" như bạn yêu cầu những k phải all time! :) 1/1000
    Cơ mà anh ơi! Là bạn thân thì đừng làm quá lại gây mất đoàn kết đấy, a kia lại k cho .... nữa 8-}
    huypro thích bài viết này
  9. Baolambor

Baolambor Thành viên cấp 2

rảnh rỗi.....lần sau đổi chủ đề nhá :-j
    huypro thích bài viết này
  10. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Lại nữa à ? Hình như thời tiết đang chuyển mùa thì phải ? chủ thớt cũng dần bị đàn bà hóa... Ko tự troll đc người ta thì cũng đừng có đi nhờ vả người khác troll bạn mình như thế. Đúng là bạn bè như cái bẹn bà - câu này rất hợp với thớt.
    Min Nguyễncasau_baucamap thích bài viết này.
  11. zakubindau

zakubindau Thành viên cấp 1

chơi xấu! troll thớt thì được :)

Ủng hộ diễn đàn