Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao nhân cứu nét

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Photo Thành Nguyễn, 22/11/17.

Lượt xem: 3,046

1. Photo Thành Nguyễn Thành viên cấp 1

Tình hình làm bạn em chụp ảnh nó ra hình như này.
    E thấy như kiểu invert colors.
    Bác nào kéo lại được màu gốc cho em với
    Em cảm ơn hí hí.

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Mình đã thử Invert, không ra gì, bạn trở về máy ảnh, dò nhìn Effect, bị thay đổi thế nào, có thể biết tên của nó... thì nói ra dc, sau này, rút kinh nghiệm, phải chuyển về Normal, chứ 99% là không sửa nỗi.
    Photo Thành NguyễnMePun thích bài viết này.
  3. Photo Thành Nguyễn

Photo Thành Nguyễn Thành viên cấp 1

tranvan.muon thanks bác. e cũng chuyển về invert nhưng ko được. Chắc ko cứu nét dc rồi =)):D:D:D:D
    tranvan.muon thích bài viết này
  4. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Photo Thành Nguyễn : Đúng òi, tất cả các hiệu ứng ảnh, điều chỉ có lượt đi, không có lượt trả về, ví dụ đơn giản như đã đặt Overlay merge, Save, Close, xong phim, thì không có ngược Overlay trả về bình thường nỗi, huống chi, là bị tùm lum cái này. Giống như là lấy cái búa đập xuống cái chén, vỡ thành 18 mảnh rùi, thỉ không có cửa lấy cái búa đập ngược, từ dưới đập ngược lên 18 mãnh, mà trở thành 1 mảnh, sao ra 1 cái chén bình thường dc, ha ha ! :))

Ủng hộ diễn đàn