Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao thủ Cover lại cho mình mẫu này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi casiks, 1/10/15.

Lượt xem: 4,512

1. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

tôi là tôi thấy cái nhãn kia mới sản xuất, từ 10/08/2015, nếu bác là là chủ hàng thì khả năng bị mất hay thất lạc file là khó. đồng ý với nhận định của bác #7
    casiksPHUC-HOANG thích bài viết này.
  2. t_design

t_design Thành viên cấp 1

Mình không quan trọng chuyện hàng giả, hàng nhái, nhưng làm lại mẫu đó cho giống thì quá mất thời gian, nhiều font chữ không biết đâu mà lần. Nên nếu là khách đưa, mình sẽ không nhận (dù có tiền), còn vẽ lại giùm thì thật là khó. Nếu bạn nhờ design tự do thì sẽ dễ có người giúp hơn.

Giúp nhau trên forum chủ yếu là những cái nhanh gọn lẹ thì nhiều người tranh thủ giúp, còn phức tạp và mất tg quá thì khó ai làm được chứ không phải vì họ chỉ nghĩ đến tiền. Vài dòng cùng bạn.
    casiks thích bài viết này
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

A đu, mẫu ở đậu vậy.
  4. huyhoangdlu

huyhoangdlu Thành viên cấp 2

nhưng nhiều bác vô tình tiếp tay thôi
  5. chi xau xi

chi xau xi Mới đăng kí

không liên quan.... nhưng tình hinh em cũngmuón nhờ làm cai logo nhung e chưa đu tuoi đăng link,.. nay bác nào nhiệt tình inbox em cái... e gửi link và vẽ dùm e, vì em moi dk nên ko post bài đữo.... em se gửi thêm tiền cafe ạh
    casiks thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn