Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các cao thủ xem web mình bị lỗi gì mà không up đc ảnh lên và cách sửa mình sẽ hâu tạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi manhhunglion, 2/8/14.

Lượt xem: 2,225

1. manhhunglion Thành viên cấp 1

tình hình là web của mình lâu nay vẫn sử dụng bình thường, nhưng web của mình chỉ vào quản lý được bằng trình duyệt iexplorer. mấy hôm nay dở chứng khi mình đăng bài viết kích vào mục chèn ảnh thì nó cứ đứng ở chỗ load mãi không hiện ra để mình chèn linh URL ảnh vào, và cả các mục như chèn linh vào ký tự cũng vậy kích vào chỗ chèn linh nó hiện ra cái bảng và cứ đứng im load mãi ko hiện ra chỗ để pate đường linh vào. mong các cao thủ xem vào sửa giúp mình mình sẽ hậu tạ.

...
  2. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

thử bật debug lên xem lỗi gì bạn
  3. nev3rmi

nev3rmi Mới đăng kí

theo mình bạn nên xóa cookie @@ lau lau no điên đấy còn cái phần post bài thi no hiện tren iexplorer dc thôi vì thằng lập trình no viết trên day mà đa số thì ie no chảy dc may cái script do @@ chả hiểu tại sao @@ lần trc mình làm web game cung the :3 chi co ie moi nhận còn nó load ko lên thì check thử coi cái cookie no co bi gi ko, ko thì xem co chinh code gi ko @@
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn