Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các designers add text

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi rin2rin, 27/12/12.

Lượt xem: 2,343

1. rin2rin Mới đăng kí

Tình hình là mình mới retouch xong cái ảnh mà chưa nghĩ ra nên chèn text gì vào và theo phong cách nào.
    Đây là hình của mình. Các bạn chèn vào câu gì cho nó phớt đời chút xíu, ko cần màu mè nhiều đâu, chỉ cần nhìn rõ ràng là được rồi. Cảm ơn các bạn nhiều :x

Đây là link tải ảnh: http://www.mediafire.com/view/?myfiles#hhct366p0d1rft2

...
  2. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

em thấy như vầy hợp nè,
    El King, Tizzle, Ngọc Đức2 người khác thích bài viết này.
  3. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

=)))))))))))))))))))))))))))))))))))) vãi cả text
  4. rin2rin

rin2rin Mới đăng kí

Mặt hiền khô mà cha nội làm dữ dằn vậy :))
  5. Tuấn Hoàng

Tuấn Hoàng Thành viên cấp 2

El King thích bài viết này
  6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Nếu là kiểu đứng ở tường có quảng cáo khoan cắt như này thì người ko nên cho người ta toả sáng thế này đâu bác :))
    rin2rin thích bài viết này
  7. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Tức cảnh sinh tình tặng bài thơ, chữ đẹp tha hồ nhé :-bd
  8. Việt Nam

Việt Nam Thành viên cấp 2

không phải e cố ý lm tỏa sáng đâu. lúc dùng brush đen vẽ nên mode ở layer mask , dùng bút to quá, cứ thế dúi bút thôi, cẩu thả quá, cũng tại để có hàng nhanh cho bác ấy, sợ bác ý cần gấp mà..
    Hồng Sơn thích bài viết này
  9. Ngọc Đức

Ngọc Đức Thành viên cấp 1

:))
    :)) vãi bác :))=))
  10. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đã là chữ viết lên tường còn đổ bóng =='

Ừm mình hiểu :D
  11. rin2rin

rin2rin Mới đăng kí

ko gấp đâu, các thánh cứ vẽ vời thoải mái, tấm nào ưng ý sẽ chọn:-"
  12. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Add text vào thôi chứ có phải in trên tường kiểu khoan cắt bê tông đâu mà không cho đổ bóng :3 :3
    rin2rin thích bài viết này
  13. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Thế thím có thấy ngoài đời có chữ nào viết lên tường mà nó đổ bóng ko :)). Thứ nhất là text kiểu này ko nên cho đổ bóng được vì nó ko phải thể loại blend hay gì gì đó :D
  14. rin2rin

rin2rin Mới đăng kí

Có chữ ngta đúc nổi lên đấy :> tha hồ bóng
  15. HTRC

HTRC Thành viên cấp 3

Cho đổ bóng tí nhìn cho nó nổi chữ lên, với lại đã nói là không phải làm theo kiểu viết trên tường mà, đơn giản là thêm chữ vào ảnh thôi :3 :3 Còn thể loại blend hay không thì chả quan tâm, nhìn thích mắt là được :3 :3
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn