Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ cao thủ thiết kế giúp logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi quangtrung3108, 20/8/14.

Lượt xem: 4,674

1. quangtrung3108 Mới đăng kí

Chào tất cả các bạn trong diễn đàn vietdesigner.com. Mình cũng là một amater tập tành design. Mình đang có một định hướng phát triển một diễn đàn dành cho đàn ông: web đàn ông. Cũng giống như web trẻ thơ nhưng đây là một diễn đàn dành cho đàn ông chia sẻ kinh nghiệm. Mình đang vướng mắc thiết kế một cái chứ web đàn ông những chử Đ cách điệu một chút. Những vẫn chưa có ý tưởng. Nay lên đây nhờ anh em cao thủ giúp . Với một ước nguyện phát triển một diễn đàn cho đàn ông . Xin cảm ơn

...
  2. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Haiz.........mệt thật.
    doanhaituhatay1712 thích bài viết này.
  3. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Chỉnh sửa lần cuối: 20/8/14
    ramata, Malarmy, tranvan.muon4 người khác thích bài viết này.
  4. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Được đấy,đơn giản đẹp rất ý nghĩa.
  5. lenm

lenm Thành viên cấp 4

bác có nghĩ là nó sẽ chọi lại được với voz hay chính vietdesigner này không =)) FA tập trung hết mịa về 2 nơi đây rồi
  6. Zeratul

Zeratul Thành viên cấp 2

quá bựa =))
  7. hungdv1991

Chủ web ơi có cần nhà tài trợ thì mh tài trợ cho, bên mh cty lớn lắm, vốn điều lệ cũng cao. Các Bác nghe đến neptune chưa? Tiện đây mh có ý tg ae tham khảo là Nếu dc mh sẽ đặt Slogan là Dầu ăn cho phái mạnh...:)):)):)). OK k ah?
  8. VUQUTU

VUQUTU Mới đăng kí

OT tý, mình mới lập nick, chưa tạo thớt được, có việc này nhờ các bro, hậu tạ bro nào làm được thẻ 50k ĐT
    Lớp mình tổ chức diễn kịch, nền sân khấu sẽ mượn máy chiếu để thay đổi các nền khác nhau phù hợp với từng cảnh. Mấy cái hoa lá thì kiếm được rồi, duy có cái nền kiểu trong các trung tâm hội nghị cơ quan là nước là chưa được đẹp lắm, các bro thiết kế giúp mình với. Độ phân giải càng cao càng tốt nhé.
    Ý tưởng là như thế này, nhưng nó trông giả quá

Mình muốn nó thật như thế này và bỏ phần Đảng CSVN đi, làm mấy cái rèm tua rua trên đấy.
  9. hungdv1991

đang hết tiền đt đây, vừa giúp bạn vừa có tiền nt vs gấu....:D
    https://www.facebook.com/zua.chuot add fb mh vào trao đổi cho dễ vì diễn đàn phải đợi thông báo phản hổi chậm..:D
  10. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Uhm thiệt là dù bác Hatay sữa lại vui hơn tý rồi nhìn cũng giống logo của Dr Dre Beats quá. Chắc phải chuyển qua 1 concept khác thôi
    xuanhunghatay1712 thích bài viết này.
  11. lamvo997

lamvo997 Thành viên cấp 2

Bạn muốn sửa trên fine của bạn luôn hay làm mới.
    VUQUTU thích bài viết này
  12. quangtrung3108

quangtrung3108 Mới đăng kí

Mỗi forum có một định hướng phát triển và thành viên của mình riêng nhé bạn lenm
  13. VUQUTU

VUQUTU Mới đăng kí

Làm mới luôn bạn ạ. Càng giống thật càng đẹp :x
  14. quangtrung3108

Cảm ơn bạn hatay1712 nhé. Mình chỉ muốn làm cái chử web đàn ông đại loại giông vnexpress vậy thôi. Không cần logo
  15. quangtrung3108

Mình muốn làm mới luôn đó bạn VUQUTU
  16. quangtrung3108

Mình muốn làm mới luôn đó bạn lamvo997
  17. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Tiêu đề thì viết: " Nhờ thiết kế logo".
    Ở comment thì viết: " ...Không cần logo".
    Vậy là sao?:)):)):))
    tiendatbtt thích bài viết này
  18. quangtrung3108

Mình không biết gọi là gì đại loại là chửj web đàn ông chử Đ cách điệu vây thôi hatay1712
  19. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

Logo hình chữ "Web đàn ông"
    Chắc vậy
  20. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Logo mới nhìn qua giống của Beats quá, cái của bạn quangtrung3108 để avatar lại rặc của beats luôn, mình nghĩ cần thiết kế lại.Về ý tưởng thì biểu tượng Male của hatay1712 là phù hợp.Mình nghĩ nên giữ ý tưởng và thiết kế lại.
    Lãng Tử Sầu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn