Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chỉnh giúp ảnh bị chói sáng

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi putin111, 23/5/13.

Lượt xem: 2,794

1. putin111 Mới đăng kí

nhờ các bác giúp mình chỉnh tấm ảnh bị chói sáng này nha. mình chỉnh hoài mà không được. thanks trước

...
  2. duli12

duli12 Thành viên cấp 1

ảnh đâu bạn.. :D
    putin111 thích bài viết này
  3. putin111

putin111 Mới đăng kí

4. putin111

putin111 Mới đăng kí

sorry bạn mình mới up lần đâu nên chưa biết, mình đã cập nhật ảnh phía dưới rồi, nhờ bạn chỉnh giúp nha.
  5. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Up ảnh nhẹ chút coi, load như 2 phút chưa thấy hết, thế này thì cầu trời vào giúp ha.
  6. putin111

putin111 Mới đăng kí

ảnh có hơn 1MB mà bác
  7. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

sao lại phải chỉnh ảnh của cái gói này ?????
  8. putin111

putin111 Mới đăng kí

nó bị chói ngay chỗ tên sản phẩm đó bạn, mình muốn chỉnh lại để cho nó không còn chói nữa. bác giúp mình được hok?
  9. Trần Lê Vinh

Trần Lê Vinh Mới đăng kí

Cái này là do đèn flash làm chói mà! hay là sáng nay bác mang nó ra chổ có sáng, chụp ko flash thử đi!
  10. putin111

putin111 Mới đăng kí

nó bị chói ngay chỗ tên sản phẩm đó bạn, mình muốn chỉnh lại để cho nó không còn chói nữa. bác giúp mình được hok?
  11. putin111

putin111 Mới đăng kí

định thử trình độ photoshop thui :x chụp lại thì cũng ok rồi
  12. nguyendung.cck

nguyendung.cck Thành viên cấp 1

Putin111 cái này mình làm đc ! nhưng cắt ghép và chỉnh sửa lâu lắm.... định làm thì bạn lại nói thử trình độ của ae trong vietdesigner ..... haizz...trên này nhiều nhân tài lắm bạn ah ?
  13. nguyendung.cck

Putin111 ( Ủa Phân vi sinh ah .... thôi bạn k ngồi máy tính nữa đi bón phân vào đất đi k mẹ mắng bây giừ... ! thân.
  14. putin111

putin111 Mới đăng kí

ack ack, bác hok hiểu ý tui rồi. thử trình độ của mình thui nha. bác nào làm được thì mình xin file gốc về để tham khảo thôi. chứ không phải là thử trình độ gì của anh em trong diễn đàn nha.
    nguyendung.cck thích bài viết này
  15. nguyendung.cck

Ủng hộ diễn đàn