Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhở chỉnh sửa hiệu ứng của ảnh cho giống với bìa Album của nữ hoàng nhạc pop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Wang Minh Thiên Tài, 28/4/13.

Lượt xem: 6,237

1. Wang Minh Thiên Tài Mới đăng kí

Mình đã mê mẩn sau khi thấy cái Ảnh bìa lung linh của cô ấy,nên mình xin nhờ bạn nào rảnh rảnh thì sửa tấm ảnh của mình sao cho giống với hiệu ứng trên ảnh bìa này của Madonna ( Nhưng mà bớt dày hơn một chút ), Then trước nha những người bạn tốt bụng ^^| :P:P:P:P

...
  2. Xuân Quân

Xuân Quân Banned

3. Wang Minh Thiên Tài

Wang Minh Thiên Tài Mới đăng kí

Xuân Quân Như zậy thì hổng có giống chút nào bạn ơi, màu sắc phải giữ nguyên như ảnh gốc và đừng thêm mấy cái hột đó nữa ( mà bạn edit trên Pixlr đúng không ) #:-s
  4. Xuân Quân

Xuân Quân Banned

khả năng có hạn cũng mới tham gia 4r thôi
  5. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

nhiều bạn ảo tưởng về Ps có thể làm mọi thứ nhỉ.
  6. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

Và còn ảo tưởng về bản thân nữa :-j
    Mr.DeeeeZ, Pùm Trà, giochieuvn2 người khác thích bài viết này.
  7. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mình thấy ghép theo phong cách Harlem Shark thì hợp hơn.
    JunPham thích bài viết này
  8. JunPham

JunPham Thành viên cấp 1

dự là sẽ có troll x_x
  9. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

:) đễ xem thế nào đây.có ai biết làm như thế này thỳ chĩ cái nhìn hoài chã biết làm sao.đã lấy hết chất xám suy nghĩ.nếu ngồi làm từ từ .giống chắc cũng nữa ngày.

10. NUHO CHIHA

NUHO CHIHA Thành viên cấp 2

thớt có vẻ mún được các thành troll đây mà.thua thớt lấy ảnh đó nhờ vả coi chừng ra đao chơi với khỉ đó.
    c0nvet93 thích bài viết này
  11. Wang Minh Thiên Tài

12. New Orleans

New Orleans Thành viên cấp 2

ảnh bạn chụp chất lượng cao ghê :|
  13. Wang Minh Thiên Tài

Xài Ke- Nần Mười bốn chấm đó bạn, sau này có lên Pixlr chỉnh sửa nên, dung lượng cũng gần 800ki mà. :-s
  14. longchip

longchip Thành viên cấp 1

ảnh lại còn sửa loạn cả lên , nát bét ra r, up cái ảnh gốc đi bạn êi
    Pùm Trà thích bài viết này
  15. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Mún tạo rắc rối thui, tấm hình nhiêu MB không cần biết, nhưng tấm hình bạn chỉnh nát nhừ hết rồi, ng ta mún giúp cũng k đc. Nhìn chân mài, trán ... biết đã đc qua 1 vòng Troll cơ bản rồi.
    Jason B thích bài viết này
  16. nolove2208

nolove2208 Thành viên cấp 2

các thánh chắc thích điều này :))
    hactyhon thích bài viết này
  17. Mr.Lonely

Mr.Lonely Thành viên cấp 2

sao nhìn cái ảnh của bạn nó cứ tã tã nát bét thế kia thì làm gì:-/
  18. Pùm Trà

Pùm Trà Thành viên cấp 2

công nhận ảnh bìa Madona quá đẹp, còn hình bạn chỉnh thì quá xấu, bạn muốn biết làm cái hình đó khó đến mức nào thì kiếm tut làm thử rồi biết ==
  19. Wang Minh Thiên Tài

duythaict Ủa mờ sao ảnh chỉnh sửa rồi thì khó PS zậy bạn ??? Bạn giải thích cặn kẽ luôn cho mền hiểu tại vì mền hoàn toàn mù tịt về PS 8-|
  20. TranDao

TranDao Thành viên cấp 1

Bạn nhở vả mà như chỉ đạo người ta ấy, mình có làm đc cũng suy nghĩ lên làm hay ko hay lại bị chỉ đạo làm ntn như thế kia thì..lại mất lòng.haizzz.

Ủng hộ diễn đàn