Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhở chỉnh sửa hiệu ứng của ảnh cho giống với bìa Album của nữ hoàng nhạc pop.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Wang Minh Thiên Tài, 28/4/13.

Lượt xem: 6,240

1. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Không phải khó mà là xấu. Mà bạn thích lòe loẹt thế làm gì nhỉ
  2. QiQi

QiQi Thành viên cấp 1

trẻ trâu....đã mù tịt lại còn cái giọng yêu sách đòi hỏi chỉ đạo L-)
    longchip thích bài viết này
  3. Wang Minh Thiên Tài

Wang Minh Thiên Tài Mới đăng kí

Lâm Bùi CHỉ muốn có cái Avatar độc khoe mấy đứa bạn trên Phây-Búc thôi T.T
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Bạn k biết thật hay giả vờ k biết, tấm ảnh đã chỉnh hư nát hết mà mún nó giống ảnh bìa của ca sĩ thì gần như bất khả thi.
  5. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Nhìn cả nick và Avarta bạn mình cũng biết bạn là 1 thiên tài rồi, ráng tìm TuT học rồi tự làm nhé. Nhớ đi kiểm tra sức khỏe định kỳ nhé.
    longchipchutoan1123 thích bài viết này.
  6. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

lại là thanh niên mới đăng ký trên VDS vào nhờ vả :-< dạo này lười vào xem mấy topic như này lắm. Mod nào đi ngang qua thì close hết đi cho nó rảnh forum. Cứ đăng ký ngày nào thì post bài ngày đó, xong rồi cong đuôi biết mất khỏi VDS như chưa từng quen =; các bạn nghĩ VDS này là chợ thích tới khi nào thì tới chuồn khi nào thì chuồn à :-/
  7. KhanhNhi

KhanhNhi Mới đăng kí

Nick của cậu này là "Wăng Mìn Thiên Tài", đọc hoài mới hiểu đc :v
  8. Pọ Hâm

Pọ Hâm Mới đăng kí

nhìn thumbs trên fb dự là sắp được cười 1 trận đã đời. bấm vào toàn thấy chủ topic bị chửi =))
    Bạn này quá tự tin hay bị CDSHT về nhan sắc của mình vậy =))
    QiQi thích bài viết này
  9. Pọ Hâm

Pọ Hâm Mới đăng kí

Tut cho bạn nào thích :))
    fx-ray.com/FX-Ray/tutorials/mdna_cover/ (sry, mình chưa đủ bài để chèn link :-" )
    Thai Minh Ho, Wang Minh Thiên Tàiđinh văn hùng thích bài viết này.
  10. Lê Duy Minh

Lê Duy Minh Thành viên cấp 2

bạn ấy nghĩ mình là thiên tài và thích chỉ đạo thì cứ để bạn ấy tiếp tục hoang tưởng đi :-? vào đây chi mắc công :-" wăng mìn thiên tài mà :-s.
  11. Wang Minh Thiên Tài

Mấy bạn ơi, cái từ Thiên Tài trong nick của mình đơn giản chỉ là một cái tên mình đặt ra để khỏi trùng lặp mà thôi, tên thiệt của mình là Đặng Quang Minh, Mình trùng với rất nhiều người VN ở cả tên lẫn họ, trên VDS cũng có thành viên như thế này . Mền chẳng hề tự cho mình giỏi nhưu những gì mà mấy bạn nghĩ. Mền chỉ có 1 suy nghĩ đơn giản là thấy máy đứa bạn xung quanh lên đây nhờ vả làm ảnh còn mình thì tài năng kém cỏi nên cũng muốn bắt chước theo chúng để có 1 tấm ảnh đẹp. Mình mới học có lớp 9, hiện tại đang phải tập trung ôn bài cho kỳ thi học kỳ II và tuyển sinh lên cấp 3 sắp tới. mình chưa có nhiều thời gian để đi nghiên cứu chuyên sâu về thiết kế chỉnh sửa ảnh như mấy bạn.Mấy bạn nếu có lòng tốt thì cho mình vài cái nhận xét hoặc chỉ bảo chứ làm ơn đừng lấy cái Nickname của mình ra làm trò đùa nữa.
  12. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

thật sự là lớp 9 ???? @-)
  13. đinh văn hùng

đinh văn hùng Thành viên cấp 1

madona cua bạn đây
    thanhlong_1910 thích bài viết này
  14. thanhlong_1910

thanhlong_1910 Thành viên cấp 2

Bó tay chủ thớt :))
    đinh văn hùng thích bài viết này
  15. Lâm Bùi

Lâm Bùi Thành viên cấp 2

Um. Ở cái tuổi này ai cũng có cái tôi rất lớn. Bạn phải hành động từ từ để nhận thức theo kịp đã nhé
  16. Thai Minh Ho

Thai Minh Ho Mới đăng kí

Nếu giữ nguyên ảnh gốc không thay đổi gì thì chắc là như này. Lần đầu tham gia diễn đàn không biết xử lý cái logo ở góc ảnh mod thông cảm :)
    Wang Minh Thiên Tài thích bài viết này
  17. Wang Minh Thiên Tài

Thai Minh Ho Hi Hi, Kảm ơn bạn nhìu nha, bạn tốt bụng thiệt đó . Như vậy cũng gần giống ý mền ròi, mấy cái còn lại mình tự làm được ^^
  18. Thai Minh Ho

Thai Minh Ho Mới đăng kí

nếu làm theo cái tut của bạn Pọ Hâm post thì đẹp y như thế luôn, mình tự làm xong rồi mới đọc cái comment của bạn ý =.=
  19. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

lớp 9 thì sao đâu có nhỏ nhắn gì cũng lớn rồi chứ :)) lúc bằng tuổi bạn mình cũng biết kha khá về photoshop rồi có gì mò tut tự làm chứ chả nhờ ai bao giờ

Ủng hộ diễn đàn