Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chụp ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi siêu nhân lội nước, 17/1/13.

Lượt xem: 6,089

1. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

e cũng có con ip2 bác ạ :))
  2. amorous2k7

amorous2k7 Thành viên cấp 3

Thế còn phải mượn PTP làm gì? Ra sân trường chổng cái máy lên mà tự sướng. Cầm 100k đấy đi mà uống nước.:-L
    thanhhuy_ thích bài viết này
  3. Hạnh

Hạnh Thành viên cấp 2

:))=)) Chết mấy bố cứ đi hạ giá, làm ng ta tưởng như giá bộ ảnh bèo lắm ấy.....
    Tình hình lại giống pic 20k/1 cái logo :)) =))
    Đừng vì đồng $$ mà dẻ mạt cái nghề của mình :((:((:(
  4. siêu nhân lội nước

E có biết tạo dáng đâu:D
  5. amorous2k7

Muốn tạo dáng vào google tìm stock của Ly thỏ ý. Tạo dáng như thế.
  6. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

50k/1 ảnh nhé! Còn 50k/10 ảnh thì bạn có thể lên facebook search "hội những người phát cuồng vì dịch vụ chụp ảnh chỉ 50 nghìn/album".
    Bạn có thể nhờ luôn ai đó giúp bạn, mình tin là forum có nhiều bạn có thể giúp bạn ko công, hoặc cùng lắm là bữa trà đá làm quen :D
    siêu nhân lội nước thích bài viết này
  7. CậuBéBiếngĂn

CậuBéBiếngĂn Thành viên cấp 1

8. poneti

poneti Thành viên cấp 1

Hình như sai box rồi phải ko các bác nhỉ?
    siêu nhân lội nước thích bài viết này
  9. siêu nhân lội nước

Ơ hay, bác ko giúp thỳ thôi việc j cứ phải xoáy nhau thế, e có xin xỏ bác giúp đâu, e là e nhịn lắm r đấy
  10. siêu nhân lội nước

box nào thỳ đăng cái này vậy bác?:D
  11. amorous2k7

Ai biểu bác phá giá cơ. Người ta kiện cho vì phá giá bây giờ :))
  12. siêu nhân lội nước

Bạn có thể tìm giúp mình ko? nếu đc thỳ cảm ơn bạn quá :D
  13. siêu nhân lội nước

Giá chụp thỳ làm j có ai quy đinh bác ơi, có người cũng chụp 100 hay 60 mà bác, hỳ :D
  14. vytv1412

vytv1412 Thành viên cấp 2

15. siêu nhân lội nước

16. poneti

poneti Thành viên cấp 1

Bác chủ: bác đã chạm phải lòng tự ái của các bác fotographer nên vậy. bác đã nhờ thì chỉ cần giao lưu và mời cafe thì anh em sẽ xung phong giao lưu với bác ngay ạ. Em nghĩ thế, vì em cũng chụp ảnh giùm bạn bè và chẳng bao giờ lấy tiền, kể cả chụp cưới, hỏi, đám tiệc. Còn đã tính tiền thì đâu phải ra đấy ạ.
    Đôi lời cùng bác chủ!
    Pop
    siêu nhân lội nướcvytv1412 thích bài viết này.
  17. siêu nhân lội nước

Cảm ơn bác nhé, e sẽ rút kinh nghiệm :D
  18. siêu nhân lội nước

Mình lấy khoảng 3-4 cái thôi, up lên facebook ý mà, ko cần rửa đâu, mình đã nói là bác nào gần DHQG thỳ ra giúp vì ở xa sợ các bạn ko bõ công
  19. siêu nhân lội nước

Thỳ đấy, e cũng ghi tiêu đề là " Nhờ" hẳn hoi chứ có bảo thuê đâu, 100k thỳ cứ coi là xăng xe cho bác nào muốn giúp, chả nhẽ nhờ ko người ta, chụp có mấy cái thỳ làm sao mất cả buổi chiều được, cùng lắm là 1h chứ mấy, thế mà có mấy bác vào cmt khó chịu, chán hẳn luôn bác ợ :-<
    Dung Jinchipxinh2310 thích bài viết này.
  20. Trung Kiên

Trung Kiên Thành viên cấp 3

Có thằng điên nào xách máy đi chụp chỉ để có 3-4 tấm và thu về 100k không? [​IMG]
    Có bạn nào cùng trường bạn muốn giúp thì nhờ bạn đó luôn đi, lôi lên đây làm gì [​IMG]
    Nhờ là nhờ, thuê là thuê, nếu ngta đã đồng ý làm giúp thì bạn cho bao nhiêu cũng được, đừng đề cập đến tiền làm mất lòng nhau, còn nếu đã thuê thì phải rạch ròi tiền nong, 100k thì chắc có mấy thằng 50k trên báo nhận chụp đó [​IMG]
    Thôi lượn đây, coi chừng mấy thím hồi nãy quay lại ném gạch tiếp đó :go:
    thanhhuy_siêu nhân lội nước thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn