Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ chụp ảnh

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi siêu nhân lội nước, 17/1/13.

Lượt xem: 6,088

1. Dzuco

Dzuco Mới đăng kí

100 k thì được 10 tấm mộc cho bạn về chỉnh sửa kaka
  2. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Của đồng chí đây! Rẻ những được 50k nhé! :)). Nếu bạn bỏ từ chắc 100k và cái emo cười ở cuối đi thì vấn đề sẽ khác đấy!
    Code:
    https://www.facebook.com/HoiNhungNguoiPhatCuongAlbumAnhChiCoGia50Nghin
    cudyandem thích bài viết này
  3. danghong

danghong Thành viên cấp 2

tg girl thì free lun :)))
  4. HSP

HSP Thành viên cấp 4

bây h năm bao nhiêu ùi mà còn giá 100 :| chụp hình sự kiện , đã 2 triệu 7 - buổi ko bao rửa 2 máy - lấy 300 tấm giao file = CD tức gần 9 ngàn 1 tấm chụp ít hơn thì giá cao hơn nữa . . .
  5. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Thôi thì xem như giúp bạn ấy làm ơn đi cho rồi , nếu bạn ấy có điều kiện thì cũng đâu phải hạ mình đi nhờ vả như thế chứ .
  6. siêu nhân lội nước

siêu nhân lội nước Thành viên cấp 1

Nếu bác có lòng tốt thật thỳ e xin cảm ơn còn nếu bác có ý khác thỳ bác hơi bị khinh thường người khác đó, đúng là e ko có điều kiện thật, e cũng thích cầm máy, thích PTS lắm chứ, thế thỳ e vs tham gia diễn đàn cùng m.n, bác tưởng ai cũng có cả chục triệu để mua đc 1 cái máy cơ à? e ko cần ai thương hại đâu, nói rất là ức chế
    Dung Jinchipxinh2310 thích bài viết này.
  7. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Trời đất , bác hiểu lầm mình thật sao =.='
  8. siêu nhân lội nước

thế thỳ e sorry nha:D
  9. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

100k chụp = dt nokia 1102 dc ko bạn 8-}
  10. cudyandem

cudyandem Thành viên cấp 4

Chiều nay vừa đi chụp free về. Em ấy bảo trả tiền. Mềnh hỏi: Thế trả được nhiêu? < 300k thì miễn nhắc đến tiền hộ không cụt hứng 8-} Xong đi chụp cho em ý còn trả cả tiền cafe @-) Mờ gặp lần đầu nữa chớ :-B
    siêu nhân lội nước thích bài viết này
  11. cudyandem

Đắt thì bạn đi chụp đi bạn ơi. Chi phí xăng xe đến địa điểm, khấu hao máy móc, vắt óc mà nghĩ style mà không đáng "100k" >:)
  12. siêu nhân lội nước

bạn ko có lòng thỳ đừng nói thừa nhé
  13. siêu nhân lội nước

E ko biết, bác thông cảm, mà sao bác chụp miễn phí thé? :D
  14. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Thôi bác ợ....xem nhờ bạn bè coi có ai giúp được ko :(
  15. siêu nhân lội nước

Được mỗi bác đồng ý thỳ lại ở xa, éo le con gà tre quá :((
    chipxinh2310 thích bài viết này
  16. cudyandem

có hứng thì mình free, k hứng thì chém chát bù tiền sắm máy mua lens thôi bạn =)) giá chung bây giờ thì tối thiểu 250k cho 1h-2h chụp rồi bạn ơi. rủ thêm 1 ng nữa là đủ để chụp 100shoot rồi. giá chụp nghệ thuật như ý của bạn thì không như giá thợ ảnh hay chụp ở công viên đâu nên khó nói lắm. Với lại, cái chính là ae pg k thích chụp mod nam =)) triệu hồi cháu Pan của mình về chụp thì may ra cháu nó ok =))
  17. Tùng Lò Gạch

Tùng Lò Gạch Thành viên cấp 2

Hỏi ngoài lề tí có phải là siêu nhân lội nước chuyên ghép ảnh Phồng Tôm ko vậy :D
  18. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Em bik chụp thui chứ ko phải chuyên nghiệp bác ơi :(( nhưng ít nhất là e đồng tình vs bác, ko đáng bị ăn gạch như vậy :D
  19. siêu nhân lội nước

hix, tại sao m.n lại ko muốn chụp mẫu nam chứ, e cao 1,8m, dáng cũng đc bác ợ :))
  20. siêu nhân lội nước

Cuối cùng cũng có người để ý cái tên, nổi tiếng phết :D

Ủng hộ diễn đàn