Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ định giá Thiết kế tờ rơi A3

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi PhamHungCM, 15/10/15.

Lượt xem: 3,337

1. PhamHungCM Thành viên cấp 1

Chào các anh chị em và các các bạn đồng môn;
    Hôm nay 1 cty Quảng cáo ngỏ ý nhờ mình thiết kế tờ rơi A3, 2 mặt (30 Sp/ mặt) mà không biết phải "thét" giá như thế nào, Các vị tiền bối vui lòng cho em cái giá được không?

Em có hỏi phía Cty QC đối tác thì họ nói làm 1 bảng hiệu lấy khoảng 300.000đ
    Mong ý kiến của các bác ợ!

...
  2. Montana

Montana Thành viên cấp 1

Cái này tùy vào sự thân thiết của bạn với KH và số lượng KH đặt, nếu chỉ đặt 1 cái thì có thể lấy 300k hoặc 400K, còn đặt nhiều bạn có sự giảm giá chút để giữ KH
    PhamHungCM thích bài viết này
  3. PhamHungCM

PhamHungCM Thành viên cấp 1

Cám ơn bạn nhiều nhé
  4. nhatdanhdaisu

nhatdanhdaisu Thành viên cấp 1

giá cả bi giờ cạnh tranh lắm bạn giá đó là đúng rồi

công ty mình cũng làm với giá đó
    bạn tham khảo thử là biết ngay mà
    web: incatalogue.vn/in-to-roi.html
  5. vanhaodesign

vanhaodesign Mới đăng kí

giá hời rồi !!!
  6. Ha.Viet

Ha.Viet Thành viên cấp 1

làm leaflet cho bọn siêu thị chứ gì. 300k là vì nó đã có 1 cái template sẵn rồi chỉ việc nhét ảnh vào thôi và design thêm tí nữa. CHứ bây giờ bạn làm từ đầu vất lắm đó.

Mình đưa giá hợp lý nhất có thể cố làm nếu bạn cần tiền / đặt quan hệ lâu dài với khách = 500k

Còn chỉ đơn thuần là khách lẻ thì 1,000k ko hề đắt đâu
  7. PhamHungCM

Cảm ơn các mem nhiều.
    Cái này là mình tự đưa ra ý tưởng rồi tiến hành thiết kế luôn, làm từ đầu mà chỉ lấy giá 300k thôi.
    Mà đã hơn 3 tuần sau khi hoàn thành mà chưa có tiền nữa. Hu hu..
  8. PhamHungCM

Sản phẩm đây ợ...
  9. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

À, như này thì 300k là đúng rồi! Scan CMT gửi cho nó để nó xuất tiền nhá :v
  10. PhamHungCM

tới 4 mặt lận, còn 3 mặt kia sản phẩm không à, mà sản phẩm mình đâu có chuyên, model, hình ảnh, quà tặng, trả góp... mà timg google ko ra, phải chạy đến cửa hàng(cách 35km) chụp mới có hình, hết tiền xăng luôn... huhu
    GIỐNG NHƯ LÀM ĐỂ NANG CAO TAY NGHỀ VÀ TẠO "THƯƠNG HIỆU" VẬY Á :((
  11. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Vậy giá rẻ quá! 600k nha!
  12. Kỳ Quang Phương Duy

Kỳ Quang Phương Duy Mới đăng kí

a3,a2,a4,a5 khác nhau về mỗi kích thước mà thôi, em là bên in, nếu khách đặt in với SL ít thì dựng thiết kế là 100.000đ/mặt ( dựng thiết kế khác thiết kế xong bán lại nhé bác ).
  13. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Bạn bị hố rồi đó, cả giá lẫn công, có khi người ta in xong rồi mà bạn không biết :(. Làm nghề in gặp hoài à, kêu thiết kế xong, gửi file qua cái là im ru. Cứ tuân thủ các quy tắc 50% sau:
    1. Nhận 50% ngay sau khi ký hợp đồng;
    2. Chuyển file giảm 50% DPI và đóng logo mờ của mình vào;
    3. Nhận 50% còn lại rồi chuyển file gốc.
    Done
    Kỳ Quang Phương Duy thích bài viết này
  14. bdesign

bdesign Banned

Giá rẻ quá! Tờ A3 gập đôi=4 mặt này, cách đây 7 năm mình đã quất 4 triệu/1 tờ. Giờ thì rẻ hơn nhưng cũng không có giá vài trăm ngàn. Tối thiểu 2 triệu.
  15. twone

twone Thành viên cấp 2

bạn đã bị lừa, ngay từ đầu nó gọi giá 300k là đã có ý gạt gẫm với giá rẻ, người làm ăn đàng hoàng ko bao h muốn đoạt công sức của người khác hay kỳ kèo ép giá, cho nó vào sổ bộ, mốt gặp thì đập
  16. Soul

Soul Thành viên cấp 1

lừa nặng, lỗ nặng -))
    cái brochure 10 trang ta quất 4tr mà đã giảm giá cho khách quen rồi đó

Ủng hộ diễn đàn