Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ đổi hộ màu nền ảnh thư pháp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi trungdiep92, 2/9/19.

Lượt xem: 7,524

1. trungdiep92 Mới đăng kí

Mình có bức ảnh thư pháp được scan lên, nền màu xanh. Mình muốn đổi sang màu nền trắng để in ra treo tường. Mình tự làm nhưng một số chỗ và nét bút mực không đổi màu hết được. Bạn nào rảnh vào giúp mình với. Cảm ơn các bạn!

Link ảnh độ phân giải gốc: dieuphapam.net/attachments/dpa_da_biet_vo_thuong_sao_con_phien_nao-jpg.192/

...
  2. Beyond Invisible

Beyond Invisible Thành viên cấp 1

Không post ảnh lên đây được. Bạn download ở đây
    Code:
    https://imgur.com/amGleiS
    trungdiep92 thích bài viết này
  3. menmen89

menmen89 Mới đăng kí

có ai làm cho bạn chưa nếu chưa gửi mail cho mình mình gửi hình cho bạn nhé tại mình định up lên cho bạn nhưng nó báo không up dược
  4. trungdiep92

trungdiep92 Mới đăng kí

Beyond Invisible Cảm ơn bạn nhé!
    menmen89 Mail của mình: trungdiep92@gmail. Bạn gửi cho mình xin với nhé. Được màu nền thuần trắng thì tốt quá. Cảm ơn bạn!
  5. menmen89

menmen89 Mới đăng kí

mình gửi cho bạn rồi nhé
  6. trungdiep92

trungdiep92 Mới đăng kí

menmen89 Mình nhận được rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé!
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn